Announcement

Collapse
No announcement yet.

dvd ผมเปิดถาดไม่ค่อยออกคับ เกี่ยวกับอะไรเหลอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• dvd ผมเปิดถาดไม่ค่อยออกคับ เกี่ยวกับอะไรเหลอคับ

dvd ผมเปิดถาดไม่ค่อยออกคับ เปิดทีถ้าถาดมันไม่ออกทีต้องจิ้มตรงรูๆใต้ถาดที น่ะคับ

เกี่ยวกับอะไรเหลอคับ ต้องทำไงมันถึงจะหายคับ

ยี่ห้อ DVD-RW Lite-on(SHM-165P6S) นะคับ

เฟื่องเริ่มฝืด

Comment

ไฟด้วยมั้ง หมดประกันยัง เคลมไปเลย ....

Comment

ถ้ายังไม่หมดประกันควรรีบไปเครมเลยครัย

Comment

ถ้าหมดแล้ว ก็ ถอดมาเปลี่ยนสายพานหน่อย เอาหนังยางแข็งๆเนี่ยเป็นสายพาน

Comment

แนะนำให้รีบไปเคลมเลยครับ ศูนย์พันทิพก็ได้จะได้ไม่ต้องรอtest

Comment

Working...
            X