Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะดู xfx 7900 gs xxx ยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะดู xfx 7900 gs xxx ยังไง

ดูยังไงว่าเป็น xxx edition ครับใช่หน้ากล่องเขียนว่า 600M เปล่าครับ

ดันๆ

Comment

ใช่ครับ แต่ดู รุ่นตรง Barcode เหมือนที่นำมาให้ดูตรงรูปสุดท้ายด้วยนะครับ

Credit : http://vga.zol.com.cn/40/407618.html

Comment

ขอบคุณมากคร้าบบ

Comment

ตัวนี้แรงครับ ไม่ต้องclockเลย แต่ร้อนหน่อย ซิงค์มันเล็ก

Comment

มาสอนวิธีดูแบบนี้ แจ่ม เลยท่าน

Comment

UDD7 ท่องไว้ให้ขึ้นใจ 600/1600

Comment

หาซื้อยากอะ

Comment

อะครับไปดูมะลาของ ผม xxx แต่ตรง 600m อะทำไม 6 กับ 0 ตัวหน้ามันแปะสติ๊กเกอร์หว่าของผมเหมือนในรูปเลย
                  แล้ววันนั้นผมไปซื้อเดินทั่วพันทิพย์เจอร้านเดียวเองเห็นเขาว่าเลิกผลิตไปแล้ว - -" ได้มา 6500 แน่ะ

Comment

Working...
                  X