Announcement

Collapse
No announcement yet.

P4 3.0E GHz [478] ยังมีขายอยู่ไหมครับตอนนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P4 3.0E GHz [478] ยังมีขายอยู่ไหมครับตอนนี้

พอดีน้องผมใช้ Board [478] แล้วอยากเปลี่ยน CPU ใหม่ประมาณเดือนหน้า

ผมเลยจะหาซื้อ CPU รุ่นเดียวกับที่ผมใช้

ไม่ทราบว่าใครพอทราบบ้างครับว่า P4 3.0E GHz [478] ยังมีขายที่ร้านไหน แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ละครับ

คงไม่มีมือ1แล้วเหละึีครับ คงต้องมือ2แล้วครับ

Comment

Pantip ก็ไม่มีมือ 1 ซักร้านเลยหรอครับ - -*

ผมอยู่แถวสัตหีบนั่งรถไปพักใหญ่เลย

Comment

หาในบอร์ดมือสองสิครับ.....มีแน่ๆ

Comment

ของใหม่ไม่มีแล้ว

Comment

คิดว่าไม่น่ามีนะคับ
            เพราะเคยหาเหมือนกัน เอามาใส่ Asus S-presso
            ว่าแต่สนป่ะคับ 3.0E (478) ประกันให้ 7 วัน 2800 ...

Comment

เคยเห็น Advice เอามาขายเมื่อซักครึ่งปีก่อนขอรับ..

Comment

หามือสองที่มีประกันนะ

Comment

ลองไปหาดูที่เซียร์ครับ ผมซื้อเมื่อปีที่แล้ว เป็น P4 3.4Ghz (478) ราคาขายอยู่ที่ ประมาณ 6000 บาทครับ เห็นมีอยู่หลายสิบตัว เป็นของเก่าที่ยังไม่ได้ใช้นะครับ คือประมาณว่าถอดมากคอมฯ โรงงานนะ ประกันแค่เดือนเดียว แต่ผมใช้แล้วไม่มีปัญหาแต่อย่างใด

ผมไปเจอในกระทูที่ เว็ป Thaisecondhand.com นะครับ

Comment

ผมก็เคยเห็นแต่มือ 2 อ่านะ ที่พันทิปอาจจะมีก็ได้ฮะ(แค่ผมหาไม่เจอเฉยๆ)

Comment

Working...
                    X