Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะทราบว่า APG ตัวไหน ที่เล่นเกมส์ออนไลเเจ่ม ๆมั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะทราบว่า APG ตัวไหน ที่เล่นเกมส์ออนไลเเจ่ม ๆมั้งครับ

อยากจะซื้อ apg ใหม่ เพราะตอนนี้เล่นพวก sf cabal เเล้วเวลามันเจอรุมมาก ๆมันกระตุก เลยอยาเปลี่ยนเราะได้เล่นไรมากก่านี่

ตอนนี้ใช้ p 4 3.0 HT
    ram 1 G
    vga radom 9550 ของกิ๊กกาไบ < ตัวนี้ละคับที่อยากเปลี่ยน
    H 80 G
    พาเวอ 500 w

ไอ้จะยกคอมใหม่ก็เสียดายตัง

เลยยากจะอัพ apg ขึ้นอย่างเดียว กะว่าจะหาเอาใ นเวปนี่อะครับ

ยังไงก้ช่วยเเนะนำหน่อยนะครับ

ขอเป็นกราฟมาก็ได้ ฮี่ ๆ งบก็ประมาณ 1500 คับ จะเป็นของ ati นี่ยิ่งดีเลยชอบเพราะที่ใช้อยู่นี่สีสด เวลาดุหนังเเล้วสุดยอด

x1650pro 512mb ddr2 ก็น่าจะพอไหวครับ

Comment

คับ เเล้วเวปไหนพอจะมีขายบ้างคับ

Comment

หาเอาในตลาดมือสองคับ

Comment

Working...
        X