Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 35,000 กับยี่ห่อ Sony

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 35,000 กับยี่ห่อ Sony

ช่วยจัดหาให้สะเครื่องที่ครับ ทำไหมต้อง Sony เจ้าเค้าสั่งมาผมก็ไม่ ค่อยจะรู้เรื่องโน๊ดบุ๊คสะด้วยยิ่ง เรื่องยี่ห่อ Sony แล้วด้วย ถามเค้าว่าจะเอาไวทำอะไร ตอบกลับมา(เสียงดุนิๆ) อะไรก็ได้ไม่ต้องถึงกลับต้องทำตัดต่อรูป ทำงานเล็กๆน้อยๆ อะไรประมาณนี้(แล้วจะให้งบมาทำไหมฟ่ะ ตั้ง 35,000)เหลือแดกชิบหายเลย แล้วก็ดันยากได้ Sony นี้สะด้วย มีใครพอจะแนะนำ ยีห่อนี้บ้างไหมว่าควรจะจัดรุ่นไหนให้เค้าหน่อย หลายรุ่นๆหน่อยก็ได้ครับ เพื่อเลือก(เรื่องมากอีกแนะ)
    ขอบคุณครับ

งบตั้งสามหมื่นห้าพันสำหรับ sony คงได้แค่นี้หละครับ
    http://www.****************/notebook...VGN-CS13S.html
    http://www.****************/notebook...VGN-CS16S.html

Comment

35000 เหลือแดกหรอ ไม่เหลือนะ sony แพงมากมาย
      ถ้างบเท่านี้ได้แค่ ตระกูลCS เครื่องใหญ่อะ

Comment

Originally posted by battle View Post
        35000 เหลือแดกหรอ ไม่เหลือนะ sony แพงมากมาย
        ถ้างบเท่านี้ได้แค่ ตระกูลCS เครื่องใหญ่อะ
        อ่อผมหมายถึง ถ้าเอายี่ห่อ ที่มันเหมาะกับที่เค้าต้องการนะที่ไม่จำเป็นต้อง เป็น Sony นะครับก็เหลือกินแล้วละครับเน้นบริการก็เป็นพอครับ

Comment

ติดใจอีกนิคครับ spec ที่ tanwatana มามันเปิดตัวมาเมื่อไรงะครับกำลังหาข้อมูลมันอยู่ตอนนี้ยังหาไม่เจอ
          เพิ่มเจอ รู้สึกจะไตร์มาสที่ 3 ปี 51

มีใครแนะนำรุ่นใหม่กว่านี้ของโซนี่ได้บ้างไหมครับเค้าให้ งบมาใหม่เป็น 40,000 งับ
          Last edited by sing; 5 Aug 2009, 16:40:50.

Comment

Originally posted by sing View Post
            ติดใจอีกนิคครับ spec ที่ tanwatana มามันเปิดตัวมาเมื่อไรงะครับกำลังหาข้อมูลมันอยู่ตอนนี้ยังหาไม่เจอ
            เพิ่มเจอ รู้สึกจะไตร์มาสที่ 3 ปี 51

มีใครแนะนำรุ่นใหม่กว่านี้ของโซนี่ได้บ้างไหมครับเค้าให้ งบมาใหม่เป็น 40,000 งับ

งบเท่านี้ น่าจะได้ vaio ตระกูล CS จอ 14 นิ้วแต่หนัก
            แต่ถ้าเอา ตระกูล srราคา4หมื่นกว่าคับ จอ 13.3 นิ้ว เบามาหน่อย

Comment

Working...
            X