Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gear Of waR 2 ตกลงมันยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gear Of waR 2 ตกลงมันยังไง

ลง PS3 หรือยัง

ไม่ลงคอมใช่ไหม

เซ็ง ครับ = =

เกมของ Microsoft ครับ ไม่ลง Sony ใช่รึเปล่าผมไม่แนใจ

Comment

Gear Of waR 2 เป็นเกมที่ Excusive เฉพาะ Xbox360 ครับ

ซึ่งไม่ต้องสงสัยเลยครับ เพราะมันไม่มีทางลง PS3 แน่นอน

Comment

แต่น่าจะลง PC ตามมาทีหลัง เหมือนภาคแรกน่ะแหละ เพราะ Engine ก็เป็น Unreal Engine

Comment

โอกาสลง PC มีสูงครับ
          แต่ PS3 ไม่มีโอกาสลงแน่นอนครับ

Comment

xbox360 มือ 2 ราคา 4 พันกว่าบาทครับตอนนี้ http://www.thaisecondhand.com/_board...php?catid=3993

ถ้ารอลง pc ไม่ไหวซื้อมาเล่นไปก่อนก็ได้ครับ ผมก็ว่าจะซื้อมาเล่น FF13 เล่นจบค่อยขายเครื่อง ราคามันคงไม่ลงไปกว่านี้มากแล้วครับ

Comment

Originally posted by tiyut View Post
              xbox360 มือ 2 ราคา 4 พันกว่าบาทครับตอนนี้ http://www.thaisecondhand.com/_board...php?catid=3993

ถ้ารอลง pc ไม่ไหวซื้อมาเล่นไปก่อนก็ได้ครับ ผมก็ว่าจะซื้อมาเล่น FF13 เล่นจบค่อยขายเครื่อง ราคามันคงไม่ลงไปกว่านี้มากแล้วครับ
              บอกได้คำเดียวเห็นแล้วเสียวแทนขอไม่พูดดีกว่าได้ลองแล้วท่านจะรู้ อิอิ 4 พันกว่า

Comment

รอ Sony เทคโอเวอร์ MS ได้ก่อนครับถึงจะลง PS3

Comment

ลง PS3 ไหม ไม่มีวันครับ
                  ลงคอมไหม มีโอกาศแค่ 40% คับ
                  เกมนี้ถ้ามี LCD เทพด้วยนะ โหย ภาพนี้สุดยอด ผมให้ 9.9/10 เลย

Comment

Originally posted by 3M View Post
                    บอกได้คำเดียวเห็นแล้วเสียวแทนขอไม่พูดดีกว่าได้ลองแล้วท่านจะรู้ อิอิ 4 พันกว่า
                    ผมลองซื้อมาแล้วครับท่านเชือไหม4วันแดงเลยครับโทรไปเขาก็ไม่รับผิดชอบครับไปซ่อมมา500บาทไม่รู้จะอยู่ได้กี่วันครับ

Comment

Originally posted by 3M View Post
                      Originally posted by shawod p View Post
                      ผมลองซื้อมาแล้วครับท่านเชือไหม4วันแดงเลยครับโทรไปเขาก็ไม่รับผิดชอบครับไปซ่อมมา500บาทไม่รู้จะอยู่ได้กี่วันครับ
                      ถ้าอย่างนั้น เล่น PC เหมือนเดิมสบายใจสุด ไม่ซื้อมันแล้วครับ XBOX360

เพราะเคยอ่านเจอว่าคนซื้อเครื่อง XBOX360มาใหม่ๆ ใช้ไม่นานก็เจอไฟแดงเหมือนกัน นึกว่าจะแก้กันได้แล้วเพราะไม่ได้ติดตามนาน

การ์ดจอมือ 2 เสียยังเคลมได้ตัวใหม่ถ้ามีประกัน XBOX360 นี่คงได้เก็บเป็นอะไหล่ครับถ้าซ่อมไม่ได้

พวกคอนโซลมันน่าเบื่อตรงนี้แหละครับ

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
                        ลง PS3 หรือยัง

ไม่ลงคอมใช่ไหม

เซ็ง ครับ = =
                        ท่านไม่รู้จริงๆหรือว่าเมาอ่ะครับ - -

Comment

ความเป็นไปได้คงพอๆกับ God of war ลง Xbox หรือยัง

ของpcคงต้องรอไปอีกยาววววๆ

Comment

เหอๆๆคล้ายๆๆกับ mario จะลงให้ ps3 กับ xbox360 ความเป็นไปได้ 0%

Comment

exclusive for xbox360 only
                              PC ต้องรอต่อไป

Comment

Working...
                              X