Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียนชาว overclockzone ช่วยจัดเปก pc ให้ทีครับ รายละเอียดข้างใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรียนชาว overclockzone ช่วยจัดเปก pc ให้ทีครับ รายละเอียดข้างใน

เรียนชาว overclockzone ผมอยากให้ช่วยจัดสเปกเครื่องคอทพิวเตอร์ให้ที

ผมอยากได้ เสียงเบาๆ เร็วแรง เท่ห์

งบประมาณ ก็ประมาณ 3หมื่น

งบประมาณนี้เป็น แค่ค่าจัดสเปกเครื่องคอมพิวเตอร์อย่างเดียว

อย่างอื่น เช่น จอ ไม่เกี่ยว

ถ้าท่านใดช่วยได้ ก็โพสบอกเลยนะครับ

ขอบคุณ เว็บไซต์ overclockzone และขอบคุณพี่ๆีที่ช่วยจัดสเปกให้ครับ

กรรม ไม่มีใครช่วยเลยหรอครับ

ขอความกรุณาช่วยจัดให้ผมหน่อยนะครับ

Comment

ดันให้ครับ

Comment

Originally posted by kornvisiht View Post
        ดันให้ครับ
        ขอบคุณมากครับ

Comment

spec เทพขนาดนี้ก็ต้องให้ เทพๆ เค้าแนะนำกัน แต่ผมก็ดันให้

Comment

cpu: i7 920
            mb: Asus P6T
            ram: Geil Ultra Tripple 3G DDR3/2000
            hdd: Samsung 1TB
            vga: HIS 4890
            psu: Aerocool 800w
            case: Cooler Master CM 690
            dvd: LG DVDRW

Comment

Working...
            X