Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามPSU Gview titanuim 500w

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามPSU Gview titanuim 500w

อยากทราบว่ามันจะจ่ายไฟพอไหมอะครับ
    อุปกรณ์มี
    1.cpu 7750be
    2.Hdd 1 ตัว
    3.ram 2gb 1ตัว
    4.dvd rom 1 ตัว
    5.His IceQ4 HD4830
    6.พัดลม 3ตัวรวมพัดลมcpu

คืออยากทราบว่าจะเหลือประมาณเท่าไหร่อะครับเพื่อการอัพเกรดต่อๆไป
    ขอบคุณครับ

พอ แต่เอา RaidMax 530W ดีกว่านะ

Comment

Originally posted by vibe View Post
      พอ แต่เอา RaidMax 530W ดีกว่านะ
      +1 ไปเลย Enermax 460 ยังไหว

Comment

Originally posted by whiteII View Post
        +1 ไปเลย Enermax 460 ยังไหว
        ตอนนี้เหลือเท่าไหร่แล้วครับตัวนี้

Comment

Originally posted by vibe View Post

Comment

คือว่าผมมีpsuอยู่แล้วอะครับคือGview titanium 500w ไม่อยากเปลี่ยนอะครับ อยากทราบว่าจะเหลือเยอะไหมอะครับเพื่อที่จะเพิ่มพัดลม

Comment

+1 ไปเลย Enermax 460 ยี่ห่อนี้รับรองคุณภาพ

Comment

Originally posted by potatoclub View Post
                +1 ไปเลย Enermax 460 ยี่ห่อนี้รับรองคุณภาพ

แนะนำไอเจ้าตัวนี้เหมือนกัน

แต่ถ้ามีแล้ว จีวิว ตัวที่ว่าก็เหลือๆครับ

Comment

Working...
                X