Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะซื้อบอร์ดใหม่เลือกอะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะซื้อบอร์ดใหม่เลือกอะไรดีครับ

DDR2 ครับ งบ6000 อยากได้ของ asus ดูไว้ P5Q Deluxe,P5Q PRO TURBO
    P5Q Premium,P5Q-E เอาอันไหนดีแล้วมีอันไหนน่าใช้อีกไหม ขอบคุณครับ
    Last edited by sigealpha; 6 Aug 2009, 00:31:07.

งบขนาดนี้เล่นบอร์ด ddr3 ดีกว่ามั้ย

Comment

Originally posted by AmaKatsu View Post
      งบขนาดนี้เล่นบอร์ด ddr3 ดีกว่ามั้ย
      ก็อยากทำอะครับ แต่ DDR2 4 GB จะไปโยนทิ้งไหนละเนี้ยเสียดายของ แง้งง

Comment

Originally posted by sigealpha View Post
        ก็อยากทำอะครับ แต่ DDR2 4 GB จะไปโยนทิ้งไหนละเนี้ยเสียดายของ แง้งง
        โยนมาให้ผม ^^

อ่ะล้อเล่น ขายมือ 2 เอาสิ

Comment

ขาย DDR2 สิครับ ราคาโดนๆแปบเดียวออก

Comment

ใต้ลายเซ็นผมครับ เล่น DDR2 ไป เผื่ออนาคตอยากเล่น DDR3 ก็ทำได้ครับ ^^

Comment

แหล่มๆ แต่ DDR3 ตอนนี้แพงหูฉีกเลย เท่าไรพอรู้ไหมแล้วเล่นของไรดี DDR3 น่ะ

Comment

แนะนำที

Comment

P5Q Deluxe

Comment

ถ้าจะเล่น DDR3 นี้เอาบอร์ดไหนอันไหนดีครับ

Comment

ใช้ CPU ตัวไหนอยู่ล่ะครับ แล้ว OC มั้ย
                      ถ้า OC แล้วอยากเล่น DDR3 ก็แนะนำเป็น GA EP45T-UD3R หรือ P5Q3 แต่แพงเกิน

Comment

Working...
                      X