Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดประหยัดผมพอไปวัดไปวากะเค๊าได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุดประหยัดผมพอไปวัดไปวากะเค๊าได้ไหม

Core2 Duo E7400 4090
    GIGABYTE GA-EP31-DS3L 2190
    HIS HD4850 Ice Q4 TURBO 3990
    WESTERN DIGITAL 320GB 1600
    KINGSTON 2/800x2 1800
    DVD-RW LG 22X 790
    ThermalTake TR 470W 1950
    PC Case 1300
    มีท่านใดแนะนำผมไหมว่าควรเพิ่มอะไรลดอะไรงบก็+ได้อีกนิดหน่อยครับ

แจ่มเลยครับ

Comment

งบนี้เอา x2 มาเปิดหัวได้ไหมหว่า

Comment

พี่วิกรครับถ้าผมใช้จอ 22 "ไอ้เจ้า ThermalTake TR 470W เอาไหวมั๊ยครับ

Comment

ดูดีแล้ว แบบนี้ก็ไปงานเลี้ยงโต๊ะจีนยังได้

Comment

Originally posted by Number.56 View Post
            พี่วิกรครับถ้าผมใช้จอ 22 "ไอ้เจ้า ThermalTake TR 470W เอาไหวมั๊ยครับ
            PSU มันเกี่ยวอะไรกับจอล่ะเนี่ย

Comment

กลัวแบบกินไฟเยอะไฟไม่พอเลี้ยงปากท้องมัน
              ...กลัวคอมไปก่อนวัยอันควรครับท่าน
              เอาหนะท่านถามไปเพราะหนูไม่รูนะนะ...

Comment

Originally posted by Number.56 View Post
                จอไม่เกี่ยวกับ PSU ครับ
                จะจอ 46" ก็ไม่เกี่ยวครับ

Comment

ไอ้เจ้าชุดนี้คงพอกับการใช้งานปรกติ โหลดหนัง เล่นเกมส์ออนไลน์ นะครับ
                  ขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านพรุ่งนี้ผมจะไปถอยแล้ว
                  มีอะไรแนะนำผมบ้างไหมครับ..........
                  แล้วไอ้เจ้าเคสของที่พี่วิกรใช้บ่อย CASE GLADIATOR
                  มันเย็นพอ ที่ผมใช้งานในห้องที่ไม่มีแอร์ไหมครับ
                  หรือผมเอาพัดลมตัวเล็กๆเปิดใส่มันด้วยดีครับ
                  รบกวนแค่นี้หล่ะครับ..............
                  Last edited by Number.56; 6 Aug 2009, 02:04:21.

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=464170

Comment

ขอบคุณมากครับพี่วิกร...ศรัทธาในตัวพี่มากมาย
                      คนอะไรเก่งกาจแถมหน้าตาดี....................
                      ขอบคุณหลายๆ............................

Comment

Core2 Duo E7400
                        GIGABYTE GA-EP41-UD3L
                        HIS HD4850
                        Samsung 320GB
                        KINGSTON 2/800x2
                        DVD-RW LG 22X
                        Raidmax 530w
                        PC Case CM Elite 335

จัดให้อย่างดีเลยครับ

Comment

ไอ้เจ้าชุดนี้คงพอกับการใช้งานปรกติ โหลดหนัง เล่นเกมส์ออนไลน์ นะครับ
                          smellie_oooo:
                          จะออนไลน์หรือออฟไลน์ ก้อเล่นได้ทุกเกมส์ในโลกเลยมั้งครับ ชุดนี้

Comment

Working...
                          X