Announcement

Collapse
No announcement yet.

Y450/Y550 P8700 ต่อ LCD 22 นิ้วไหวมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Y450/Y550 P8700 ต่อ LCD 22 นิ้วไหวมั้ยครับ

คือจะซื้อ Y450 หรือไม่ก็ Y550 แต่เวลาทำงานอยากต่ออกจอ LCD น่ะครับแต่ว่าไม่รู้ Spec เครื่องจะไหวหรือเปล่าถ้าเป็นจอ 22 นิ้วอ่าครับ

ผมไม่เคยลองต่อจอ 22 นิ้วนะครับ ผมต่อแต่ 42 นิ้ว HDMI ^^" เล่น L4D ภาพมันก็อืดๆกระตุกๆนิดนึง

Comment

ผมก็เคยต่อออกจอ LCD 24" น่ะ

มันก็พอไหว

Comment

สบายๆ

Comment

สบายๆครับ สำหรับทำงานทั่วๆไป ดูหนัง Hi-def
          ในส่วนการเล่นเกมส์ ก็คิดว่าเอาไหวอยู่ครับ
          ( ขึ้นอยู่กับเกมส์ด้วย )

แต่ส่วนตัวคิดว่าเครื่องระดับนี้ไม่น่าจะมีปัญหา

Comment

ลองมาแล้ว 2ตัว สรุป Y550 หนักกว่า 300g เสียงดีกว่า เย็นกว่า ซื้อมา 31900 บาท

Y450 เบากว่า HDD เยอะกว่า usb เยอะกว่า ร้อนกว่านิดๆ แฟนซื้อ 31500 บาท
            ส่วนระเอียดหน้าจอ ผมว่าละเอามาเทียบกัน 14 ละเอียดกว่านิดๆ (ต้องสังเกตจริงๆจังๆ)

Comment

ชิลๆ

Comment

Originally posted by suriya43426 View Post
                ลองมาแล้ว 2ตัว สรุป Y550 หนักกว่า 300g เสียงดีกว่า เย็นกว่า ซื้อมา 31900 บาท

Y450 เบากว่า HDD เยอะกว่า usb เยอะกว่า ร้อนกว่านิดๆ แฟนซื้อ 31500 บาท
                ส่วนระเอียดหน้าจอ ผมว่าละเอามาเทียบกัน 14 ละเอียดกว่านิดๆ (ต้องสังเกตจริงๆจังๆ)
                ราคานี้ซื้อที่ไหนเหรอครับ น่าสนๆ

Comment

ถามด้วยคนครับ ราคานี้ได้ที่ไหนมาครับ

Comment

ถามด้วยๆ

Comment

อยากได้ ราว ๆ 25 - 35 k นี้รุ่น Y550 คุ้มป่ะคับ

Comment

Working...
                      X