Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีบอร์ดของ Asus ตัวไหนมั้งครับที่ทำ SLI ได้อะครับกูรูบอกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีบอร์ดของ Asus ตัวไหนมั้งครับที่ทำ SLI ได้อะครับกูรูบอกที

บอร์ด Asus ตัวไหนมั้งครับที่ทำ SLI ได้อะครับกูรูบอกที

รุ่นที่เเป็นชิป x58 ขึ้นไปครับ

Comment

เอาซ็อกเก็ตรัยล่ะ

Comment

มีเป็นโกดังเลยนะนั่น

Comment

ชิปเซต x48 หรือ 58 ละครับ แต่ดูที่ข้างกล่องก็ได้ ว่ามัน ซัพพอร์ท Sli หรือ Crossfirex หรือเปล่า เลือกเอาเลยครับ ดูไม่อยากหรอก หรือไม่ก็เข้าเวปไซด์ของ Asus ดูเอา แต่ถ้าไม่สันทันก็โทรถามบริษัทฯ เลย

Comment

ASUS 775 ก็ต้องเป็นบอร์ดพวก Striker ชิบ nforce
            อยากเทพ SLi ตามหา ASUS Striker ll Formula และ ASUS Striker ll Extreme
            สู้ราคาไม่ไหวก็ลองหา ASUS P5N-T

Comment

^^การ์ดตัวเดียวเริ่มไม่พอใจกันแหละ

Comment

ต้องเลือกชิบของ nVIDIA ครับ..

Comment

Originally posted by OTARO View Post
                  ASUS 775 ก็ต้องเป็นบอร์ดพวก Striker ชิบ nforce
                  อยากเทพ SLi ตามหา ASUS Striker ll Formula และ ASUS Striker ll Extreme
                  สู้ราคาไม่ไหวก็ลองหา ASUS P5N-T
                  ตามนี้น...

Comment

X58 ไปเลย ได้ทั้งเขียว ได้ทั้งแดง ในตัวเดียวกัน

Comment

What's CPU??

Comment

775 ไปเลยเพ่ เหอๆ ใจจะขาดชอบค่ายเขียว แต่บอรืมันให้แต่ CF T-T
                        Last edited by HideYuY; 7 Aug 2009, 15:47:10.

Comment

ผมใช้ อยู่ครับ Striker ll Formura ^^
                          สนใจขายต่อ 8500 ครับ ฮ่าๆ
                          Last edited by rakkeynakub; 7 Oct 2009, 21:17:21.

Comment

ตัวนี้ก็ทำได้ครับ อิอิ

Comment

หายากเหมือนกันเจอแต่ครอสควาย-*- ถ้ามีก็แพงขิงๆ

Comment

Working...
                              X