Announcement

Collapse
No announcement yet.

Microlab X1300 VS M-860

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Microlab X1300 VS M-860

พอดีลำโพง Altec Lansing 251 ลาโลกไปละ

ผมจึงหาใหม่ ด้วยงบ2500-3000 เช่นเดิม

ก็มี2ตัวนี้แหละ ที่โอเคอยู่
    Microlab X1300
    Microlab M-860
    ตัวไหนดีกว่ากันครับ
    M-860 ถูกกว่า200 สวยกว่าด้วย แต่ไม่รู้คุณภาพเสียง ยังไม่ได้ไปลองฟัง
    (พอดีรีบเลยเดินดูแปปเดียว)

แต่เล็งไว้อีกตัว Edifier E1100Plus งามมากๆ ราคา 3190.- มั้ง

ดูหนัง 50 ฟังเพลง 40 เกมส์ 10
    ใครมีรุ่นอื่นแนะนำได้นะครับ 2.1 หรือ 5.1 ก็ได้

ชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Last edited by overburn; 6 Aug 2009, 14:04:12.

ตอนไปร้านลองฟังตัว
    Eacan A200II 5.1 อีกตัวหนึ่งนะครับ

Comment

Originally posted by Anubizy_GOLD View Post
      ตอนไปร้านลองฟังตัว
      Eacan A200II 5.1 อีกตัวหนึ่งนะครับ
      มันไม่มีนี่แหละครับ
      พอดีผมอยู่ศรีราชาอ่า Eacan แถวนั้นไม่มีเลย

Comment

X1300 กับ M-860

x1300 ดีกว่าครับสำหรับสองตัวนี้ แต่สู้ A200 ไม่ได้

Comment

ครับ มันไม่มี Eacan จริงๆ ผมก็อยากได้ด้วย

แล้ว Edifier E1100Plus ล่ะครับ ดีไหม

เห็นแล้วสวยมากๆเลย

Comment

ดุน

Comment

Dun

Comment

ดันก่อนปายซื้อ 55

Comment

วันนี้ไปดูฟอจูนมา Eacan แพงกว่าพันทิพย์ ประมาณ 2-3 ร้อยบาท แต่ก็เรื่องปกติ ดีกว่านั่งรถไปติดแถวๆนั้นพอไปไหว
                  พอจะเอา ดั๊น ของไม่มีมีแต่ตัวโชว์...........เลยฝากร้านเก็บไว้ให้จองไว้ก่อน เดี๋ยวเข้าไปเอา ผมลองฟังแล้วเหมาะกับการฟังเพลง พวกอคุสติก มากๆเลย แต่หนัง คงต้องห้องเล็กๆ กว้างๆคงไม่ดีแน่

Comment

ผมอยากให้ Altec Lansing เค้าผลิต ATP3 ใหม่จัง

Comment

กี่ Watt หว่า ก็ใช้อยุ่นะคัฟ ก็ OK นะคัฟ แต่ ผมอยากรู้ว่า มันจักวัตต์คัฟพี่น้อง

(เอาหมอนข้างยัดใส่คัฟ ดังอย่างดีเลย เปิดที .... กระตุกเลยนะ)

Comment

คอนเิฟิร์มจากการใช้งานจริงครับ X1300 เปลี่ยนสายสันยาน + สายลำโพง เสียงที่ได้สุดยอดมากมายครับ

Comment

1000-2000 ฝากด้วยคน เอาไว้ ดูหนัง30% ฟังเพลง40% เล่นเกมส์30%
                          Last edited by spash; 9 Apr 2010, 20:15:05.

Comment

Working...
                          X