Announcement

Collapse
No announcement yet.

HIS 4870 ICEQ TURBO 1GB ร้อนจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HIS 4870 ICEQ TURBO 1GB ร้อนจัง

HIS 4870 ICEQ TURBO 1GB ของผมไม่ได้ปรับรอบพัดลมอุณหภูมอยู่ที่ 60-62องศา(เปิดไว้เฉยๆไม่ได้เล่นเกม)ห้องไม่แอร์แบบน้มันร้อนไปไหมคับ

รบกวนอีกอย่างคับ HIS4870 ICEQ TURBO 1GB มันเทียบเท่าตัวไหนของค่ายเขียวอะคับ
    แล้วเจ้าHISตัวนี้มันดีไหมอะคับเพิ่งซื้อมาเอง

1. ลองปรับรอบพัดลมซัก 40% นะครับ เหมือนผมเคยเห็นของเพื่อนมันปรับ 40% อุณหภูมิไม่เกิน 50 ครับ
    2. เทียบก็พอ ๆ กับ 260GTX ครับ

Comment

อุ่นๆ กำลังดี (รัน FurMark แล้วเอามาม่าใส่ชามแล้วเติมน้ำวางในเคส เทสเสร็จกินได้พอดี)

HD4870 ก็แระมาณ GTX260

Comment

TURBO ร้อนเป็นธรรมดา ต้องปรับพัดลมครับ ปล่อย Auto ร้อน

Comment

ขอบคุณทุกความคิดเห็นเป็นอย่างสูงคับ

Comment

Working...
          X