Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอลงขอบคุณร้านทีเคนะครับ บริการได้ใจจริงๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by krell View Post
    สำหรับคนที่อยู่ชลบุรี และอยากซื้อสินค้าจากร้าน TK ที่ตึกคอมศรีราชา มีร้านที่จำหน่ายสินค้าจากร้าน TK อยู่นะครับ ชื่อร้าน COMLINK ผมพาลูกค้าไปอุดหนุนร้านนี้ประจำ

(แนะนำเวลาซื้อให้เช็คราคา แล้วบอกกับน้องคนขายก่อนนะ ถ้าเป็นคนที่ไม่คุ้น เค้าจะ + ราคาเพิ่มจากเว็บนิดหน่อย)
    งืมๆ เคยเข้าไปชมแต่ไม่ได้ซื้ออะไร มีเคสสวยๆเยอะร้านนี้

ว่าแต่ในละ จขกท.รูปคนขายอะ ร้านมีหลายสาขานะ

Comment

สงสัย เครื่องหน้า ได้ถอย ที่ TK แน่เลย อิอิ

Comment

เจ้าที่ใส่ผ้าปิดจมูกอ่ะ หยิ่งๆมาก สงสัยเป้นไขหวัด 2009 แน่ๆ ถามไรไม่ค่อยอากจะตอบ ร้านนี้บางอย่างก็ถูกกว่าร้านอื่น
        แต่พนักงานในร้านนิสัยดีนะ อ้วนๆขาวๆอ่ะ บริการได้ใจดี

Comment

- - จามีคนหนึ่งเป็นน้องพี่ต้นครับ พี่ปอนด์เมื่อก่อนไว้ผมยาวตอนนี้ตัดผมสั้นแล้ว คนนี้ตอบได้เกือบหมดเปงหัวหน้าช่างด้วย คนนี้เก่งและเจ๋งจิง

Comment

แล้วสรุปร้านพี่ต้น TK นี่อยู่ตรงไหนครับ เห็น TK มีหลายร้านแหนะ จะได้ไปอุดหนุนบ้าง อยากลองไปพิสูตรด้วยตัวเองบ้างครับ

Comment

ซื้อของคราวหน้าจะแวะไปร้านนี้

Comment

อุดหนุนหลาย อย่างแล้ว +1 ครับ 10/10

Comment

ไม่เคยเป็นแฟนร้านไหน ที่ไหนขายถูกก็ไป

Comment

ร้านดีมีคุณภาพ เอาใจใส่ลูกค้า อิอิ

Comment

เคยไปครับร้านแต่งของโชว์สวยดี แต่ตอนนั้นยังไม่บ้าเล่นคอมเหมือนตอนนี้

Comment

Originally posted by immortalpao View Post
                        ร้านดีมีคุณภาพ เอาใจใส่ลูกค้า อิอิ

Comment

เคยไปซื้อ MX-3 ราคาขาย 390 บาท ยังไม่ทันต่อเลย (กะไม่ต่อด้วยซ้ำ) กับบอกว่าขายให้ 350 บาท สุดยอดจริงๆ เดี๋ยวรอ ATi กับ Nvidia ออกการ์ดตัวใหม่ก่อน จะไปสอย EVGA 275 sc ซักตัว จะได้ราคาลงสุดๆ ไปเบย

Comment

Working...
                          X