Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ window PE หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ window PE หน่อยครับ

ขอ window PE หน่อยครับ window ที่เล่นในแผ่นได้เลย โดย บูตจากแผ่นอ่ะครับ ไว้สำรองข้อมูลเวลาเคตื่องเน่าบูตไม่ติด
    ขอที่ทดสอบ ชัวจิงๆนะครับ ผมโหลด มา 3 ตัวล่ะ เน่าหมดเลย เสีียแผ่น ใครเคยใช้เอามาแชร์กันหน่อยนะครับ

เพิ่ม เติมครับ H่iren นี่เหมือน PE ไหมครับ ไหนใช้ง่ายกว่า แล้ว PE มองเห็น HD sata ไหมน๋อ

Comment

จัดไปแต่ไม่ฟรี

http://dvd2hand.tv/forum/showthread....023#post629023

ข้างล่างมีเด้ออ

Comment

ในHiren Boot 9.9 มีคับ จับใส่แฟลชไดร์บูีทไวกว่า CD หลายสิบเท่า

Comment

PE มองเห็น HD sata ครับ

Comment

Click

Comment

Originally posted by microsoft™ View Post

microsoft มาตอบให้เองเลยครับ ชัวร์แน่นอน

ลืมๆขอบคุณท่านmicrosoft อย่างแรงสำหรับลิงค์แจ่มๆ3ลิงค์ด้านล่างด้วยครับ
              Last edited by santos; 7 Aug 2009, 20:24:28.

Comment

กำ อิอิ

Comment

Originally posted by santos View Post
                  microsoft มาตอบให้เองเลยครับ ชัวร์แน่นอน

ลืมๆขอบคุณท่านmicrosoft อย่างแรงสำหรับลิงค์แจ่มๆ3ลิงค์ด้านล่างด้วยครับ
                  โอย ขำอะ ก๊ากๆๆๆ

Comment

Working...
                  X