Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหน่อยครับ

พัดลม cpu socket 775 งบประมาน 2000 +-ได้นิดหน่อยตอนนี้ควรซื้อรุ่นไหนครับ

Scythe Andy Samuri Master + Arctic cooling mx-1 + ถ้ามีเงินอีกซื้อพัดลม 12 เซนติเมตรที่ความเร็วรอบ 2000 รอบขึ้นไปครับ

Comment

Thermalright HR-01/U120 + พัดลม + MX1

ตัวซิ้งจะอยู่ที่ สองพันพอดีครับ ต่อได้นิดหน่อย ลองไปดูที่ร้านเจไดมีขายครับ TK รุ้สึกจะไม่มี Thermalright ส่วนอุปกรณ์ท่เหลือก็ตามสะดวก รู้แต่ผมอยากให้ลองซิลิโคน MX1 ครับ สุดยอดจริงๆ

Comment

Thermalright HR-01/U120
        Scythe Andy Samuri Master
        ตามข้างบน ตอนนี้ถือว่า 3 ตัวนี้เย็นที่สุด ความสวยเเล้วแต่คนจะมือ ต้องไปดูตัวเป็นๆ ครับ

Comment

Working...
        X