Announcement

Collapse
No announcement yet.

การต่ออายุ kaspersky anti virus 2010 tiral version 30 day

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การต่ออายุ kaspersky anti virus 2010 tiral version 30 day

การต่ออายุ kaspersky anti virus 2010 tiral version 30 day ทำได้อย่างไรครับ ..ผมลองโหลดมาใหม่แล้วติดตั้ง เครื่องก็จะเริ่มนับต่อวันที่เหลือ...

30 วันเป็นแบบทดลองใช้ 30วันอะครับ ถ้าอยากต่อก็ซื้อของแท้ รุ่น 2009 แล้วเอา Key มาใส่ใน 2010 ได้ครับ ผมทำมาแล้ว ไม่มีปัญหาใดๆ

Comment

เคยได้ยินมาว่า เข้าไปลบรีจิสตี้มั้งแร้วมันจาเริ่มนับใหม่ ไม่รู้จิงป่าว

Comment

Kaspersky ของแท้ถูกจะตาย ไม่ใช้ของแท้ไปเลย ถ้าอยากใช้ฟรีจริงๆ ก็ร่มแดงครับเบาเครื่องมากมายจนทำให้รู้สึกเหมือนไม่ได้ใส่อะไรเลย

Comment

โอ้ว...พระเจ้าจอร์จ...ผมพบทางสว่างแล้วครับ...

Comment

Originally posted by lung View Post
            โอ้ว...พระเจ้าจอร์จ...ผมพบทางสว่างแล้วครับ...
            เราเจอกันอีกแล้วนะครับ... อิอิ (com-th)

Comment

ขอ key บ้าง ซิครับ 2010 นะ ขอบคุณครับ

Comment

ทำให้มันเป็น Beta สิครับ ^_^

Comment

Originally posted by virus023 View Post
                  เราเจอกันอีกแล้วนะครับ... อิอิ (com-th)
                  -โอ้..มาได้ไงนี่..

Comment

Originally posted by lung View Post
                    -โอ้..มาได้ไงนี่..
                    ไปๆ มาๆ ครับ อิอิ ไม่อยู่โน่น ก็อยู่มาอยู่ที่นี่ อิอิ

Comment

Working...
                    X