Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spec นี้พอไหวไหม กับ เกมส์ออนไลน์ทั่วๆไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spec นี้พอไหวไหม กับ เกมส์ออนไลน์ทั่วๆไป

คือผมเป็นคนที่ไม่ค่อยได้เล่นเกมใหญ่ๆอะไรครับ มีแต่จะเล่นเกม ออนไลน์ ทั่วไป
    อยากถามว่า ใน ช่วงนี้ สเปค นี้ ไหวไหมกับเกมออนไลน์ทั่วไป ผมจะได้เกบไว้ใช้เผื่อ ประหยัดได้ จะได้ไม่ต้องเสียเงินอัพคอม

Intel Celeron 1.7 Ghz
    Ram DDR 266 Mhz 512 Mb (400Mhzบอดรัน266)
    VGa Geforce 6200A 128 mb 64 bit (@agp4x)

dota แปงย่า audition สบาย

Comment

SF ละครับไหวไหม เอ่ย

Comment

ดันขอรับ

Comment

งะ ดันโหน่ย นะ

Comment

น่าจะพอไหวนะครับ ขึ้นอยู่กับความเร็วเน็ตด้วย ทางที่ดีเพิ่มแรมอีก 512 mb กำลังดีครับ

Comment

เพิ่มแรมอีก 512 ก็แจ่มแล้ว เหมือนข้างบน หุๆๆ

Comment

เล่นได้หมดทุกเกมอะครับ อยู่ที่ความละเอียดของเกมส์ว่าปรับแค่ไหน ท่าจะให้ดีก็ เพิ่มแรมสัก 512mb ใส่อีกสักแถวนึง

Comment

ผม Athlon 1.6
                  ATI 9600 Pro
                  Ram 512 ( ขึ้นไปก้อดีมากนะครับ )

เล่นเกม ออนไลน์ work แทบทุกเกมนะครับ เปิดภาพได้ก้อโอเค Grando Espada ก้อ mode สูงได้ สวยดีครับ

Comment

Working...
                  X