Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA IV มีใครเป็นแบบนี้้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA IV มีใครเป็นแบบนี้้างครับ

เครื่องผมไม่รู้เพราะอะไร อยู่ๆ ก็เป็นมาหลายเดือนแล้ว

ลงวินโดว์ใหม่ก็ไม่หาย เป็นเฉพาะเกมนี้เกมเดียว

การ์ดจอ HD4830

บางทีก็แตกออกมาเป็นเส้นๆ

อัพเดต Patch ล่าสุดยังคับ น่าจะเป็นจุดบักของเกมส์อ่ะคับ

Comment

อ่าา ของผมปกติอ่าครับ

Comment

Originally posted by getready2day View Post
        อัพเดต Patch ล่าสุดยังคับ น่าจะเป็นจุดบักของเกมส์อ่ะคับ
        ปัจจุบัน 1.0.4.0

ตอนpatch 3 ก็เป็น

Comment

ของผมก็ปกตินะครับ แพท 1.0.3.0 HIS 4830 Iceq เน้อ ไดร์เวอร์ก็เอาจากเวป his 9.2 มั้งผมอัพตามแค่เวปอย่างเดียว ถ้ามันไม่อัพผมก็ใช้อันเดิมต่อครับ เล่นได้ปกติสุขมากเลยครับ มีแค่ว่าตัวเอกตายง่ายจัง แหะๆ เดินโดนรถชนตายตลกมาก

Comment

เป็นที่การ์ดจอครับ เนื่องจาก Graphics Chip เกิดอาการบวมหรือมีปัญหาทำให้เกิดการแรนเดอร์ภาพไม่สมบูรณ์ครับ (กูมั่วป่าววะ)

Comment

Originally posted by designoot View Post
              เป็นที่การ์ดจอครับ เนื่องจาก Graphics Chip เกิดอาการบวมหรือมีปัญหาทำให้เกิดการแรนเดอร์ภาพไม่สมบูรณ์ครับ (กูมั่วป่าววะ)
              เป็นไปได้สูงครับ

แต่กลัวเขาไม่รับเคลม เพราะมันมีปัญหาแค่เกมเดียว

Comment

อาจเป็นที่ตัวเกมนะครับ...ลองไม่อัพเพชดูหรือยังครับ...ไม่งั้นก้ลองหาตัวลงเกมตัวอื่นมาลงดู...
                บางทีอาจเป้นที่ตัวเกมที่ลงมันไม่สมบูรณ์ก็ได้นะครับ...

Comment

เป็นที่การ์ดนั่นแหละครับ ของผม8600gt เล่นไปตอนแรกๆมีเสางอกอย่างนี้แหละครับ สักพักภาพฉีก
                  ปัจจุบัน เปิดไม่ติด

ปล.-norestriction ด้วยใช้มั้ยครับ แปลว่าปรับเกินการ์ดเอาอยู่ ระวังจะเป็นแบบผม

Comment

Working...
                  X