Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ ASUS EAH3450

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ ASUS EAH3450

ถามหน่อยครับ ASUS EAH3450 มันดีหรือป่าวครับ

เอามาเล่นเกมหลอ ต่ำไปหน่อยมั้ง

Comment

เหมาะสำหรับดูหนัง และยิงไข่

Comment

'-

Originally posted by Ammer View Post
        เหมาะสำหรับดูหนัง และยิงไข่

Comment

หรอครับ คือผมซื้อมาแล้วอะ ผมเด็กป.5 เล่นตัวนี้เหมาะไมครับ

Comment

ถ้าไม่เล่นเกมที่กินสเปคสูงๆก็ใช้ได้ครับ

Comment

เล่นได้ครับ ST4 ยังเล่นได้เลย H.A.W.K. ก็เล่นได้.

Comment

ในบัลดาที่ ตอบกระทู้ผมมานี่ผมชอบ พี่ assassin กับ vide มากๆๆ เลยครับพี่สองคนนี่ให้กำลังใจผมคนื่นเล่นเกมไม่ดีผมเลยคิดว่ามันโง่นี่ซื้อมาครับ ขอบคุณพี่สองนี่มากนะ
                แต่ผมคำแนะนำว่าเล่นเกมไรใด้อีกอะครับ

Comment

เกมส์ออนไลน์ได้เกือบทุกเกมส์เลยนะนั่น

Comment

Working...
                  X