Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม เรื่องการ์ดจอหน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม เรื่องการ์ดจอหน่อยค่ะ

Gigabyte GF7100GS มันเปิดไม่ติด คาดว่าคงจะลาโลกไปแล้ว แล้วมาเช็คที่ตัวการ์ดมีวอยด์ของร้าน J.I.B. แล้วก็วอยด์ของ SCANNER 03/07 แบบนี้ ไม่ทราบว่าหมดประกันหรือยังคะ ถ้าต้องการเช็คว่าอยู่ในประกันหรือไม่ เช็คได้ที่ไหนคะ

รบกวนเพื่อนๆสมาชิกด้วยนะคะ

หมดประกันแล้วครับ แนะนำซื้อใหม่ดีกว่าครับ

Comment

ก็สงสัยอยู่ว่าวอยด์ของ SCANNER 03/07 นี่ แสดงว่า ประกันมันเริ่ม หรือว่า มันหมด น่ะคะ

ขอบคุณค่ะ

Comment

เค้าน่าจะเขียนบอกว่าประกัน 1 หรือ 3ปีนะครับที่วอยด์อ่ะ แต่คาดว่าหมดประกันแล้วครับ.

Comment

วอยด์J.I.B บอกประกัน3ปีค่ะ

Comment

ซื้อใหม่ดีกว่าครับ

Comment

ไปเคลมแล้วอัพรุ่น ไม่รู้ได้รึป่าวนะประกันเจ้านี้ มีคนพาไปยังครับ ถ้าผมว่างเดี๋ยวไปเป็นเพื่อนให้ครับ

Comment

แล้วตกลงว่า มันหมดประกันหรือยังนี่

Comment

ช่วยดูให้ทีค่ะ ว่าหมดประกันหรือยัง

Comment

โทรไปถามร้านเค้าก้ได้น่ะครับ ว่ามันยังไง

Comment

Working...
                    X