ขอความช่วยเหลือเกี่ยวกับโปรแกรม Folder lock คือ ใส่รหัสเข้าไปแล้วมันไม่ยอมเข้าอ่ะ (รหัสถูกแน่นอน)
มันขึ้นว่า
Trouble
There is already a 'Locker' folder inside the application path. Please move any other folder other than the 'Locker' folder to another location and then try again to access your secured files.
ผมก็กดเข้าไปในโฟลด์เดอร์โปรแกรมแล้วนะ ก็ไม่มีอะไรแปลกปลอมอ่ะ แล้วพอจะลบมันก็ไม่ให้ลบอีก บอกว่าติดรหัส ต้องใส่รหัสเข้าไป(แต่ก็ใส่รหัสไม่ได้นี่นาจะให้ใส่ยังไง) T_T
ควรแก้ไขไงดีอ่ะครับ เสียดายไฟล์อย่างแรงๆๆๆๆ
ปล.ผมใช้ Windows 7 Build 7077 ครับ