Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกทีครับระหว่าง asus กับ benQ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกทีครับระหว่าง asus กับ benQ

พอดีน้องผมจะซือ notebook
    ระหว่าง benQ Joybook S42-L.M22 กับ asus F81SE-VX178 ราคานี้ยังไม่ vat อ่ะครับ
    ราคาจาก jib ผมเห็นราคาไม่แตกต่างกันเท่าไหร ต้องการเล่นเกมส์ เสียงดี ทน เลือกไม่ถูกจริงๆครับ (งบไม่เกิน 35000 รวม vat แล้วน่ะครับ)

เล่นเกมส์ ก็ BenQ

Asus ทนกว่า

ก็เลือกเอาจิ

แต่เป็น ผม เอา S42 นะ

Comment

ท่านอื่นว่าไงครับ แล้วค่าย lenovo ทนดีมั้ยครับ พอดีเห็นตัว Y450/P8700 น่าสนมั้ยครับเห็นการ์ดจอแรงดี เลือกไม่ถูกจรังๆ ดันไปเจอ lenovo ตัวนี้อีก

Comment

Originally posted by phet30461 View Post
        ท่านอื่นว่าไงครับ แล้วค่าย lenovo ทนดีมั้ยครับ พอดีเห็นตัว Y450/P8700 น่าสนมั้ยครับเห็นการ์ดจอแรงดี เลือกไม่ถูกจรังๆ ดันไปเจอ lenovo ตัวนี้อีก
        lenovo ก็ดีครับ แต่สวนตัวผมชอบ asusครับ ผมใช้มาได้1ปีล่ะไม่เคยมีปัญหา ขนาดวิวโดว์ยังไม่ได้ลงใหม่เลย ใช้ที่ติดกับเครื่อง1ปีล่ะเสถียนครับ

Comment

เล่นเกม เสียงลำโพงดีก็ต้องเบนคิว ยิ่งช่วงนี้จัดโปรด้วย

Comment

Working...
          X