Announcement

Collapse
No announcement yet.

น่อม2 965beที่กำลังจะวางจำหน่าย ท่านใดพอทราบราคาแล้วบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by lakcool View Post
    AMD Phenom II X4 955 Black 10,350 บ. 9final.com
    ราคานั้นขายได้แค่พวกชาวเขาชาวดอยตาสีตาสาเท่านั้นล่ะ ตอนนี้ผมลองเช็คกับร้านที่

ตั้งราคาหน้าเว็บไว้9พันกว่าๆ(TK,Busitek)ร้านนั้นบอกถ้ามาซื้อเขาก็ขายให้8200.-ได้

ก็เหมาะสมแล้วที่ราคาจะดิ่งลงมาพอๆกับq9550 เพราะ2ตัวนี้ศักยภาพพอๆกัน แต่เรื่องencode

render แตกไฟล์ อะไรพวกนี้เหมือนจะสู้q9550ไม่ได้ แต่ด้านเอนเตอร์เทน เช่นเล่นเกมส์ 955เราดูดีกว่า
    Last edited by Andriod; 9 Aug 2009, 16:28:51.

Comment

Originally posted by ittipatakk View Post
      เปิด8หัว16thread ได้ละมั้ง

อิอิ
      ผมว่า..... AMD ไม่มี thread แหกตามั้งครับ

Comment

955 8พันต้นๆหาได้ที่ไหนแนะนำหน่อยครับ จะลองดูซักหน่อย

Comment

Originally posted by chaogame View Post
          955 8พันต้นๆหาได้ที่ไหนแนะนำหน่อยครับ จะลองดูซักหน่อย
          Busitek ไม่ต้องต่อรองราคาซื้อได้เลย แต่ผมแอนตี้ร้านนี้ขอบาย

ร้านอื่นๆต้องใช้สกิลฝีปากซักหน่อย แต่ก็คงไม่ยากเกิน

Comment

โอว เจอแล้วครับผม busitek ขายแค่ 8290 เองอ่าครับ

เห็นแล้วเนื้อเต้นอย่างแรงครับผม ว่าแต่ว่ามันประกันไรหว่า
            Last edited by iamtheone; 9 Aug 2009, 22:39:00.

Comment

ถ้าผมบอกว่าผมซื้อมาแค่ 8070 บาทจะเชื่อป่าวเนี่ย
              Attached Files

Comment

ของท่าน pondZA 955 ไม่ใช่เหรอครับ หรือสายตาเราจะไปเสียแล้ว

Comment

Originally posted by jenkwan View Post
                  ของท่าน pondZA 955 ไม่ใช่เหรอครับ หรือสายตาเราจะไปเสียแล้ว
                  com7 955 แค่ 8070 บาทคับต่อจากข้อความข้างบทที่บอกว่า 955 ที่ไหนถูก

Comment

Originally posted by jenkwan View Post
                    ไม่เสียหรอกครับ

ผมว่าท่าน pondZA ที่มาโพสก็คงจะเห็นคนบ่นกันเรื่องราคา 955BE กับร้านที่ว่ามีราคาไม่สูงแต่ไม่มีของ ถ้าร้านที่มีของก็ราคาแพง
                    sigpic
                    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                    งดแรงชั่วคราว

Comment

8070.- ถูกว่าที่ผมคุยไว้กับร้านtkอีกแฮะ(8200.-) สงสัยได้ไปถอยที่คอมเซเว่นซะแล้ว

หรือว่าผมควรจะรอต่อไปอีกสักหน่อยดีครับ กะว่าจะไปซื้อวันอังคารนี้ว่างงานพอดี หรือ

รอ965ไปเลยดีหว่า^^

Comment

ราคา นี้โดนแน่ แต่ จะรอีก 1อาทิตย์ รอ 965 ออก เพราะราคา 955 ของตายแล้วอิๆ อาจมีลดอีกไม่ลดก็ไม่เป็นไรถือว่ารับได้ล่ะ
                        i5 ก็น่าสน ปวดหัวจัง

Comment

Originally posted by PondZA View Post
                          ถ้าผมบอกว่าผมซื้อมาแค่ 8070 บาทจะเชื่อป่าวเนี่ย
                          เห็นแล้วกิเลสจับอย่างแรงครับผม

ว่าแต่ว่าไปซื้อทีศูนย์มันเลยเหรอครับเนี่ย ราคาน่าฟันมากมาย

Comment

Working...
                          X