Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยนะครับ(มือใหม่) จะใช้อะไรตัดอะคีรคิ ให้มันกลมเพื่อใส่พัดลม ขนาด 12 cm

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยนะครับ(มือใหม่) จะใช้อะไรตัดอะคีรคิ ให้มันกลมเพื่อใส่พัดลม ขนาด 12 cm

แนะนำหน่อยนะครับ พอดีจะซื้อแผ่นมาตัดเอง อยากให้มันกลมๆเนียนๆ

เลื่อยฉลุครับ ง่ายสุด ไม่งั้นก็โอล์ซอส์
    กดครับ
    Last edited by aekshow; 9 Aug 2009, 02:45:49.

Comment

มันมีที่ใส่กับสว่านอะครับ ที่เค้าเอาไว้เจาะ ใส่ลูกบิดประตูอะ เค้าเรียกวงเดือนรึเปล่าไม่แน่ใจ
      แต่ไม่ใช่ วงเดือนตัดไม้ใหญ่นะครับ ลองไปถามดูแล้วกัน

Comment

วาดเส้นที่จะตัดก่อนครับ เอาสว่านเจาะเลย ตามด้วยเลื่อยฉลุ(ไม่ต้องเลื่อยเนียนก็ได้ครับ) ตามด้วยตะไบค่อยๆครับเดียวก็กลมครับ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
          เลื่อยฉลุครับ ง่ายสุด ไม่งั้นก็โอล์ซอส์
          กดครับ
          ไปได้มาจากไหน แล้วชุดเท่าไหร่ล่ะนั้น

Comment

Originally posted by aeamd View Post
            ไปได้มาจากไหน แล้วชุดเท่าไหร่ล่ะนั้น
            เห็นมีขายใน Homepro อ่ะครับ ตอนที่ไปหาซื้อสว่านกางเขนอ่ะ แต่ราคานี่จำไม่ได้ละ ท่าจะหลายร้อยอยู่

Comment

Working...
            X