Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบถามเกื่ยวกับการสั่งซื้อของจากทาง Dell Thailand หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบถามเกื่ยวกับการสั่งซื้อของจากทาง Dell Thailand หน่อยครับ

คือว่าผมเล็ง LCD ของ Dell ไว้ตัวนึงอะครับรุ่น E228WFP 22" Wide Screen อะครับ
    -----------------------------------------------------------------------
    เลยอยากถามผู้รู้ว่า..

1. วิธีการสั่งของ ของ Dell ต้องทำยังไงอะครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้เลย แล้วจะจ่ายเงินทางไหนครับ แล้วรับของทางไหน และยังไง

2. แล้วราคาในเวป Global ของ Dell นั้นคือราคาของตอนที่ผมจะสั่งหรือเปล่าครับ แล้วเค้าจะบวกค่าอะไรด้วยไหม และบวกเพิ่มขนาดไหนครับ

3. แล้วเบอร์โทรศํพท์ของ Dell Thailand นี่เบอร์อะไรหรอครับหาไม่เจอเลย ><"

ยังไงผู้รู้ช่วยตอบให้ด้วยนะครับ

อืมม ในกระทู้ผมไม่ได้บอกไว้หรอ (สงสัยจะแบบนั้น)

เอาเป็นว่าโทรไปที่เบอร์นี้แระกัน 1800-006-006 (โทรฟรีไม่เสียตัง)

ป.ล. แต่ฟามจริงถามเพื่อนคุณก็ได้นี่ (เห็นว่าสั่งมาตั้ง8จอ ไม่ใช่หรือ)

Comment

Originally posted by underline View Post
      ป.ล. แต่ฟามจริงถามเพื่อนคุณก็ได้นี่ (เห็นว่าสั่งมาตั้ง8จอ ไม่ใช่หรือ)

30 นิ้วซะด้วย

Comment

Originally posted by underline View Post
        อืมม ในกระทู้ผมไม่ได้บอกไว้หรอ (สงสัยจะแบบนั้น)

เอาเป็นว่าโทรไปที่เบอร์นี้แระกัน 1800-006-006 (โทรฟรีไม่เสียตัง)

ฟามจิงคือ เราสะกิด (สะกิดใครคงรู้) ถ้าไม่รู้จะตอบให้คับ (รู้สึกท่านเจ้าตัวจะยอมเคลียร์ไปแล้ว)

Last edited by NICKKIEZ; 26 Apr 2007, 15:38:43.

Comment

แผล่บๆ

Comment

ตกลงdellประเทศไทยยังมีอยู่มั้ย เห็นเพื่อนผมมันบอกว่าส่วนของPCปิดไปแล้วเหลือแต่เซิฟเวอร์

Comment

ขายไวๆนะครับ

Comment

Dell ในไทยมีคับ ผมอยู่หาดใหญ่ มีเครื่อง Sv เสีย ไม่เกิน6 ชม.มาถึงคับ

Comment

ข้างบนล้อเล่น จบ clear มะ?

Comment

Working...
                  X