Announcement

Collapse
No announcement yet.

่ชวยตัดสินใจหน่อยครับ จะไปซื้อวันนี้แล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

550be ดีกว่าทุกอย่าง ไม่ต้องไปสนใจ L2 คับสำหรับ amd ถ้ามันดีจิงทำไมเค้าถึงลด L2 ลงในรุ่นที่สูงกว่า

Comment

Originally posted by merlix View Post
      550be ดีกว่าทุกอย่าง ไม่ต้องไปสนใจ L2 คับสำหรับ amd ถ้ามันดีจิงทำไมเค้าถึงลด L2 ลงในรุ่นที่สูงกว่า
      มีเหตุผล

Comment

Originally posted by merlix View Post
        เออเนาะ

Comment

ซื้อมาละ
          550 BE + Asrock A780GM-LE/128
          ขอบคุณทุกคำชี้แนะครับ ถ้ายังไงขอคำแนะนำเรื่อง OC ด้วยจะดีมาก เด๋วจะลองเปิดหัวดู ได้ CPU week 925 มาไม่รู้เปิดได้ป่าว

Comment

เปิดหัวยังครับ อิอิ

Comment

ดูเหมือนว่าจะเปิดไม่ได้ พอเปลี่ยนเป็น ACC เป็น auto ปุ๊บเครื่องมันไม่บูตเลยอ่ะ T_T

อยากทราบอย่างนึงครับเกี่ยวกับการปรับ bios ว่าเมนบอร์ดตัวนี้มันทดแรมยังไงครับ แล้วไอ่ตรงคำสัง sata operation mode ต้องเลือกเป็นอะไรครับ IDE, Raid หรือ RHDI อะไรซักอย่างไม่แน่ใจ

Comment

^
                ^
                ว้า เปิดไม่ขึ้น
                เป็น IDE ครับ ลงWindows ง่ายดี

Comment

Working...
                X