Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 25,000 - 30,000 ขอ AMD ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 25,000 - 30,000 ขอ AMD ครับ

งบ 25,000-30,000 ไม่รวมจอ
    เน้นเล่นเกมส์ NFS เปิด 10-15 ช.ม.ต่อวัน (เอาแบบรื่นปรื๊อนะครับ)
    ดูหนังแบบไฮๆ
    ฟังเพลง
    เล่นเน็ต
    ถ้าลง i7 ได้จะดีมาก
    ขอบคุณครับ

ปล.ขอแบบเย็นๆหน่อยนะครับที่บ้านไม่มีแอร์

ตอลงจะเอา AMD หรือ I7

งบนนี้กับเกมส์ที่บอก มันซื้อได้ทั้งนั้นครับ NFS ไม่ได้กินสเปคเครื่องอะไรนัดหน้าเลยครับ แต่ 4850 ตัวละ 4000 มันก็ไม่สดุดแล้วครับ

เลือกมาเลยจะเอาi7 ร้อนๆ หรือ AMD แบบ เย็นๆ

Comment

"เลือกมาเลยจะเอาi7 ร้อนๆ หรือ AMD แบบ เย็นๆ" โดนอย่างแรง ขอ้ความนี้ อิอิ

Comment

ู^
        ^
        จิงด้วย

Comment

ปล่อยไก่ซะแล้วเรา ขอโทษด้วยครับ เอา AMD แหละครับ แต่อยากได้ที่มันลง window ตัวใหม่ อะไร 7 ซักอย่างนี่แหละ ขอบคุณครับ

Comment

CPU - AMD Phenom II X4 810 2.6GHz
            M/B - BioStar TA790GX A3+
            RAM - Kingston HyperX 4GB DDR3 1600
            VGA - HIS 4850
            HDD - Samsung 500GB
            DVD - LG22x SATA
            CASE - Asus Vento
            PSU - Raidmax 530w

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by osho View Post
                ปล่อยไก่ซะแล้วเรา ขอโทษด้วยครับ เอา AMD แหละครับ แต่อยากได้ที่มันลง window ตัวใหม่ อะไร 7 ซักอย่างนี่แหละ ขอบคุณครับ
                ผมก็งงกับท่านไปชั่วครู่

ขอ amd ที่ลง win7 นี่เอง ฮ่า ๆ เข้าใจแล้ว ๆ

Comment

มาสืบสเปกครับ อิอิ คุณ LR54 ครับขอราคาด้วยจะดีมากเลยครับ รบกวนนิดหนึ่งครับ

Comment

Working...
                  X