Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>ช่วยเลือกเมนบอร์ดให้ผมทีครับ<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>>ช่วยเลือกเมนบอร์ดให้ผมทีครับ<<<

คือขาล็อกเมนบอร์ดอันเดิมมันหักครับ ก็เลยคิดว่าถึงเวลาเปลี่ยนเมนบอร์ดใหม่สักที
    งบไม่เกิน2000ครับ บวกลบได้ 500-

ใส่กับสเป็คตามลายเซ็นข้างล่างครับ
    ขอบคุณครับ

-ขาล๊อค 50 บาทเองครับ

รอซื้อ CPU + MB ใหม่เลยดีว่า

Comment

พอดีผมอยู่ลำปางครับ ขาล็อกไม่มีขายเลย
      ว่าจะเปลี่ยนเมนบอร์ดใหม่
      ที่ร้านมีแต่ Asrock N68-s กับ AsusP5KPL-AMEPU และก็ AUSU G31M-S
      ตัวไหนดีครับพี่

Comment

ใช้ AMD ต้อง MB AMD ซิครับ

Comment

ขอบคุณครับพี่
          งั้น Asrock N68-s ก็โอเคอยู่ใช่มั๊ยครับ

Comment

ครับตามนั้น

Comment

แนะนำ AsusP5KPL-AMEPU เด็ด!!
              Last edited by zuzuman; 9 Aug 2009, 14:43:00.

Comment

Asrock N68-S โอเคดีครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  -ขาล๊อค 50 บาทเองครับ

รอซื้อ CPU + MB ใหม่เลยดีว่า
                  +1 ครับ ถ้าที่นั้นไม่มีขายฝากคนที่กทม ซื้อก็ได้ครับ รวมค่าขนส่งก็ยังคุ้มครับ

แต่ถ้าจะเปลี่ยนจิงๆ แนะนำ MB AM2+ หรือ AM3 ไปเลยครับ เผื่ออัพ CPU จะได้ไม่ต้องคิดมากอีกรอบ

MSI K9A2GM-FIH ก็เป็นอีกตัวเลือกนึงน่ะครับ เพราะผมว่ามันคุ้มจิงๆ ใส่ได้ทุก CPU

Comment

Working...
                  X