Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดน้ำจะได้มายังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุดน้ำจะได้มายังไง

จะซื้อชุดน้ำต้องติดต่อใคร ซื้อได้ที่ไหน คือมีใครตอบสนองความต้องการความอยากได้ชุดน้ำผมได้บ้าง รบกวนช่วยผมได้มีชุดน้ำที ราคาไม่เกี่ยงเอาให้เทพ
    ปล.ถ้าแพงมากซื้อเก็บทีละชิ้นครับ
    Last edited by GSUSZA69; 9 Aug 2009, 20:38:05.

สั่งจากเว็ปต่างประเทศครับ ถ้าสั่งทีละเยอะๆจะคุ้ม เพราะเค้าจะลดค่าส่งให้

แนะนำให้สั่งเพียงครั้งเดียวให้ครบชุดเลยและสั่งจากที่เดียวกัน ราคาสัก1หมื่นก็คุ้มแล้ว

แต่ถ้าสั่งทีละชิ้น ก็ให้ติดต่อคนที่รับสั่งชุดน้ำครับ อย่าสั่งเองเพราะไม่คุ้มแน่นอน โดนค่าส่งแพง

Comment

ส่งส่วยให้ท่าน witchtuya สิ!!

Comment

Originally posted by tavichai View Post
        ส่งส่วยให้ท่าน witchtuya สิ!!
        โอ้ช่วยได้มากเลย แล้วเขาเป็นใคร คือใคร ขอรายละเอียด เอาจิงนะไม่ได้ล้อเล่น

ถึงจะรู้เว๊ปสั่งของ เช่นอันนี้ http://www.performance-pcs.com/catal...ducts_id=22623
        แล้วจะเลือกยังไง สั่งยังไง ไม่เคยเล่น
        Last edited by GSUSZA69; 9 Aug 2009, 22:02:28.

Comment

ลองถามท่าน witchtuya หล่ะครับเรื่องการสั่งของ รายนั้นสั่งทุกเดือน สามารถ order สินค้าจากเค้าได้ทุกเดือนด้วย รายนี้เชื่อถือได้ที่สุดแล้วหล่ะครับ หลายๆคนในห้องนี้ก็สั่งของมาจาก ตาคนนี้หล่ะคับ

Comment

อ่อครับ ขอบคุณครับ
            แล้วมีหนทางไหนบ้างครับที่จะติดต่อกับเขา เอิ้กๆกำ
            Last edited by GSUSZA69; 9 Aug 2009, 22:41:27.

Comment

PM ไงท่าน

Comment

หงะ อยากเล่นด้วย ถ้าจะสั่งแบบเป้นชิ้นๆ รวมชุดราคาถูกสุดนี้ต้องเท่าไหร่ครับ พอดีอยากลองเล่นน้ำดู แบบว่าไม่รู้เรื่องเลยเกี่ยวกับระบน้ำ แล้วมันจะเย็นว่าซิ้งลมที่มันเทพๆมั๊ยครับ เห็นมีคนบอกว่าTT745 เย้นพอๆกับTBเลย (แล้วจะเล่นน้ำให้เปลืองทำไมเนี่ย - -")

Comment

ลมเทพก็แ้พ้น้ำเทพครับ
                  แต่ถ้าน้ำธรรมดาๆ อาจจะแพ้ลมเทพที่ idle แต่ถ้า clock คงสูสีมั้ง
                  รอท่านเทพ rep ล่างมา confirm

Comment

Originally posted by FirstBlood View Post
                    หงะ อยากเล่นด้วย ถ้าจะสั่งแบบเป้นชิ้นๆ รวมชุดราคาถูกสุดนี้ต้องเท่าไหร่ครับ พอดีอยากลองเล่นน้ำดู แบบว่าไม่รู้เรื่องเลยเกี่ยวกับระบน้ำ แล้วมันจะเย็นว่าซิ้งลมที่มันเทพๆมั๊ยครับ เห็นมีคนบอกว่าTT745 เย้นพอๆกับTBเลย (แล้วจะเล่นน้ำให้เปลืองทำไมเนี่ย - -")
                    เอาสวย และบ้าพลังครับ สะใจดี เอิ้กๆกำ
                    ปล.อยากมีใช้กับเขาบ้าง เป็นคำตอบสุดท้ายเอาแบบครั้งเดวจบไม่อยากมาจุกจิกทีหลัง
                    Last edited by GSUSZA69; 9 Aug 2009, 23:08:38.

Comment

สั่งให้ได้เช่นกันครับ เด่วจะลองจัดให้ดู อิอิ

Comment

Originally posted by FirstBlood View Post
                        เป็นชิ้นๆ ก็ประมาณนี้มั้ง แค่ CPU อย่างเดียวน่ะ
                        CPU block ประมาณ 3000
                        ปั้ม เอาคุ้ม 3300 เอา พอถูไถ1500 - 2000
                        หม้อน้ำสักสองตอน 2000 +- นิดหน่อย5-700
                        สายยาง สักสองเมตรก็พอละ5-1000

ปล.745 มันออกมานานแล้วครับสมัยนั้นก็ฮอทสุดๆละ สมัยนี้ออกมาเต็มเลย

Comment

รวมๆแล้วประมาณหมื่นนึงแฮะ ขอบคุณนะครับที่ช่วยตอบ เดี๋ยวถ้าจะสั่งยังไงแล้วจะถามท่านทั้งหลายอีกทีนะครับ^^

ปล.อภัย จขกท. นะครับที่อาศัยกระทู้ท่านถาม ไม่ว่ากันน้อ อิอิ

Comment

รวมๆแล้วประมาณหมื่นนึงแฮะ ขอบคุณนะครับที่ช่วยตอบ เดี๋ยวถ้าจะสั่งยังไงแล้วจะถามท่านทั้งหลายอีกทีนะครับ^^

ปล.อภัย จขกท. นะครับที่อาศัยกระทู้ท่านถาม ไม่ว่ากันน้อ อิอิ
                            ให้ยืมตัง ก่อนสิจะให้อภัย

Comment

กรรม

Comment

Working...
                              X