Announcement

Collapse
No announcement yet.

raidmax530ss+gtx260

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• raidmax530ss+gtx260

e7200
    ep35-ds3r
    2*2ram kingston
    cmhyper212
    lgdvd
    hd seagate 500gb
    5fan
    armormx+

ตอนนี้ใช้ 9800gtx++ inno
    จะเปลี่ยนไปใช้ gtx260 ครับไม่เปลี่ยน psu ไหวไหมครับกินไฟต่างกันเยอะไหม หรือเปลี่ยนเปนตัวไหนเอาไม่แพง+ดี - -*

ผมว่ารอเปลี่ยน GT300 Series ดีกว่า 9800GTX+ ยังใช้ได้อีกพักใหญ่ๆเลยอ่ะ
    เปลี่ยนเป็น GTX260 ไม่คุ้มหรอกเร็วขึ้นจริงแต่ PSU ก็ต้องเปลี่ยนตามด้วยบานปลาย
    รอเปลี่ยน GT300 Series เลยดีกว่าใช้ไปให้เกือบๆหมดประกันแล้วค่อยปล่อยจะดีที่สุด
    เพราะในความรู้สึกผมเองผมว่ายังเร็วอยู่นะตัวนี้

Comment

raidmax530 ไม่น่าจะเอา 260 อยู่นะ

9800GTX+ เปลี่ยนเป็น 260 คงไม่เห็นผลเท่าไหร่ น่าจะข้ามไป 275 มากกว่า ไม่ก็รอซีรี่ย์ใหม่

Comment

raidmax530ผมเอาใส่ 4890 ได้ 260 ไม่แน่ใจ

Comment

มันปริ่มๆนะ

Comment

530W raidmax เอา260 ไม่อยู่หรอกเชื่อจิ

Comment

ไม่รู้ว่าไหวป่าวนะคับ
              ผมใช้อยู่
              ใส่ winfast 280 ด้วย
              แต่ psu ร้อนคอดๆ
              กัวเจ๊งเร็ว

Comment

Originally posted by cazanova View Post
                ไม่รู้ว่าไหวป่าวนะคับ
                ผมใช้อยู่
                ใส่ winfast 280 ด้วย
                แต่ psu ร้อนคอดๆ
                กัวเจ๊งเร็ว
                น่าไปอาบตามลายเซ็นเนอะ เท่าไหร่หว่าบัตรนี้ 55+

Comment

ไม่ไหวครับ เดี๋ยวพังกันทั้งแถบ

Comment

Originally posted by phob View Post
                    raidmax530 ไม่น่าจะเอา 260 อยู่นะ

9800GTX+ เปลี่ยนเป็น 260 คงไม่เห็นผลเท่าไหร่ น่าจะข้ามไป 275 มากกว่า ไม่ก็รอซีรี่ย์ใหม่
                    ไหวไม่ไหวไม่ทราบครับ แต่เปลี่ยนจาก9800GTX+เป็นGTX260เห็นความต่างมากครับ แต่ถ้ามีงบไป275ได้ก็แนะนำ275ครับ

Comment

ไม่น่าไหวครับ ของผมยังเสียวๆเลย แต่เป็น4870+HDD3ลูก

Comment

Working...
                      X