Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเจ้าของร้านเน็ตเกี่ยวกับใช้เน็ต2 เส้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเจ้าของร้านเน็ตเกี่ยวกับใช้เน็ต2 เส้น

ถ้าในร้านมี 14 เครื่อง สมควรต้องใช้มั้ยครับ 2สาย+เครื่องเซฟเวอร์
    แล้วในอนาคตร้านผมขยายเพิ่มขึ้นเป็น20+ใช้ 2สาย+1เครื่องเซฟเวอร์ตอนนั้นจะดีกว่ามั้ยครับ
    ตอนนี้ ใช้ สายเดียวของCat 4 M ครับก็เห็นว่าไวใช้ได้เลยอีกเส้นของmaxnet ครับกะว่าในอนาคตจะเพิ่มเครื่องจะลองใช้ 10 mดู ใครทำร้านอยู่มาแนะนำทีนะครับ

2 สาย แยก net เกมไปเลย ครับ ถ้า 20 เครื่อง

ยินดีช่วยเหลือ อุ้ม 085 110 1118 รับวางระบบ/lan/wireless/กล้องวงจรปิด/keycard

Comment

2 สายดีกว่านะครับ สำหรับร้าน .... ตอนนี้ที่ร้านแถว รร ผม ก็เหมือนกาน 12 เครื่องเน็ตสายเดียว

เล่นดอทเอ เจอคนมาเปิด Hi5 แค่คนเดียว เท่านั้นละ แลคเลย ! ต้องคอยเช็ึคเรื่อยๆ เค้าใช้ 8M

1000 กว่าๆ แต่เป็นผม 3m 590บ/ด. แต่สองสายดีกว่าครับ ลูกค้าจะได้ไม่เสียอารมณ์

Comment

ร้านเกม 2เส้นดีกว่าครับ

20เครื่องสบายๆ

Comment

ลองแล้วจะรู้ ว่า 2 เส้น ดีกว่ามาก

Comment

Working...
          X