Announcement

Collapse
No announcement yet.

asus 275 gtx 2ตัว sli กัน จะร้อนและกินไฟมากมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asus 275 gtx 2ตัว sli กัน จะร้อนและกินไฟมากมั้ยครับ

asus 275 gtx 2ตัว sli กัน จะร้อนและกินไฟมากมั้ยครับ

หรือเป็น 295gtx ตัวเดียวดีกว่าครับ (ตอนนี้มี 275gtx 1 ตัว กะจะเพื่มอีกตัว)
    Last edited by moncoong; 10 Aug 2009, 02:04:39.

ร้อนป่าวไม่รู้ครับ ใช้แค่ตัวเดียว(275)
    ถ้าจะ SLi ก็ใช้ psu 850w+ ก็น่าจะกินไฟอยู่

Comment

แล้วมันจะช่วยงาน 3d ให้ทำงานดีขึ้นแบบผิดหูผิดตามั้ยครับ

Comment

Originally posted by moncoong View Post
        แล้วมันจะช่วยงาน 3d ให้ทำงานดีขึ้นแบบผิดหูผิดตามั้ยครับ
        ไม่หรอกมั่งครับ
        ตัวรองลงมา อย่าง 250 4870 ก็ทำได้และครับ
        เห็นรู้่สึกว่า 3d จะเน้นไปทาง cpu
        รอท่านอื่นมายืนยันอีกที
        Last edited by Miiki; 10 Aug 2009, 02:16:47.

Comment

ตัวเดียวพอครับ ตังที่จะเอาไปซื้ออีกตัวเอาไปซื้อซีพียู+แรม ดีกว่าครับ

Comment

Working...
          X