Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในที่สุดก็ได้สัมผัส demo Batman Arkham Asylum ดีสมกับที่หวังไว้จริง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในที่สุดก็ได้สัมผัส demo Batman Arkham Asylum ดีสมกับที่หวังไว้จริง

ก็หาโหลดมาทดสอบกันได้ครับ demo ตัวนี้พอเล่นแล้ว ก็ไม่ผิดหวังจริงๆเหลือแต่ให้ตัวเต็มออกไว้ๆซะที[/SIZE] [IMG][/IMG] [IMG][/IMG] [IMG][/IMG] [IMG][/IMG] [IMG][/IMG] [IMG][/IMG] [IMG][/IMG] แฟนๆแบทแมนคงสมหวังตามๆกันเลยงานนี้ ผมล่ะคนนึง ทำให้นึกถึงสมัยภาค 1 เลย ภาพผมปรับกลางๆเปิดหมดถือว่าไม่กินเสปคเท่าไหร่นะครับ ลื่นทีเดียว

ไม่ค่อยประทับใจการคุมมุมกล้องเท่าไหร่

Comment

Originally posted by verjil View Post
      ไม่ค่อยประทับใจการคุมมุมกล้องเท่าไหร่
      ก็คงเป็นเพราะกล้องไม่ค่อยจะหมุนเร็วนักและมุมน้อยนะผมว่า แต่ก็ดีกับคนที่เวียนหัวง่าย ไม่อวกไม่มึน ดีนะผมว่า

Comment

Originally posted by verjil View Post
        ก็ว่าอยู่เหมือนกัน ออกแนวขัดใจๆแ่ต่ไม่มากนัก ^ ^
        โดนปืนไม่ค่อยได้ ก็สมจริงดี แต่ไหนๆ ก็กึ่งๆจะ stealth แล้วน่าจะมีลากศพไปซ่อนกันมั่งนะ

Comment

ใช้จอยได้ไหมครับ เกมนี้

Comment

Originally posted by bossgamer View Post
            ใช้จอยได้ไหมครับ เกมนี้
            ใช้ได้คัฟผม ^ ^

Comment

. . . อยาก เล่น - -*

Comment

ผมประทับใจกับการโจมตีที่ไหลลื่นมากๆไม่ว่าศัตรูจะมาจากทางไหนก็ทำได้หมด ชอบจิงๆครับ

Comment

ประทับใจเฉกเช่นเดียวกับผู้นั้นด้านบน -0-

ชอบจริงๆ ห้อยหัวรอเหยื่อ มา ติดกับ -...-

ฆ่าแบบเงียบ ๆ ..

วะฮ่ะฮ่า ๆๆ(บ้าไปแล้นน) - -"

Comment

ลองเล่นแล้วเช่นเดียวกันครับ
                    เจ๋งมากเลย ชอบมากพวกแนวซุ่มเงียบ ย่องเสียบเนี่ย 55555+
                    แต่รำคาญมุมมองเหมือนกัน บางมุมมันดูจะใกล้ตัวแบทแมนไปหน่อย
                    แต่เรืองการบังคับเจ๋งมาก โดยเฉพาะตอนต่อสู้
                    มันดูคล่องแคล่ว และการเคลื่อนไหวดูเป็นธรรมชาติดีครับ

Comment

สงสัยอย่างนึงเกมส์ที่มันใช้ Engine ทำไมมันชอบออกแบบตัวละครล่ำๆๆ ถึกๆๆควายๆๆ จัง อิอิ

ส่วนตัวผมก็ชอบแบทแมนตัวนี้นะ อิอิ

Comment

Originally posted by Domino View Post
                        สงสัยอย่างนึงเกมส์ที่มันใช้ Engine ทำไมมันชอบออกแบบตัวละครล่ำๆๆ ถึกๆๆควายๆๆ จัง อิอิ

ส่วนตัวผมก็ชอบแบทแมนตัวนี้นะ อิอิ
                        เกมส์ไหนที่ไม่ได้ใช้ Engine บ้างครับ งง

Comment

Originally posted by kapook View Post
                          เกมส์ไหนที่ไม่ได้ใช้ Engine บ้างครับ งง
                          น่าจะหมายถึง Unreal Engine นั้นละครับ ...

ถึกๆ ควายๆ แต่ผมก็ชอบนะ +1

Comment

555 ถึกควายจริงๆ

Comment

กล้ามบวมมาเชียว...

Comment

Working...
                              X