Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไปชื้อแล้วช่วยดูสเปคนี้หน่อยครับดีใช้ได้ไหมงบ 15000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไปชื้อแล้วช่วยดูสเปคนี้หน่อยครับดีใช้ได้ไหมงบ 15000

X4 9650
    ECS 780 GM-A
    4GB Kington
    RADEON 2600 XT 512 Mb DDR3
    500GB SATA Segate
    Gview 550W

ok ไหมครับร้านเค้าจัดมาให้น่ะครับ
    จะไปชื้อแล้วครับ

แปลกจริงหนอ พี่น้องเทพๆในเวปก็แนะนำสิ่งดีๆไปแล้ว ท่านก็ยังไม่เชื่อ ยังจะไปเชื่อร้านอีก อยากซื้ออะไรซื้อไปเลยครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=483310

Comment

CPU โบราณ
      MB ไม่ได้เรื่อง
      VGA ของค้างสต๊อกตกยุค

อย่าโกรธกันนะครับถ้าผมจะบอกแบบตรงๆ
      ผมถือว่าท่านยังไม่ได้ื้ซื้อครับ

Comment

ร้านไหนมันแนะนำมาครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          CPU โบราณ
          MB ไม่ได้เรื่อง
          VGA ของค้างสต๊อกตกยุค

อย่าโกรธกันนะครับถ้าผมจะบอกแบบตรงๆ
          ผมถือว่าท่านยังไม่ได้ื้ซื้อครับ
          โดนจัง

Comment

ซวยละ
            กลับมาดูช้าไปเสียแล้ว
            สะอึกเลยเรา

Comment

Originally posted by bkk_por View Post
              ซวยละ
              สะอึกเลยเรา
              ถ้าซื้อมาแล้วไม่ใช่ปัญาครับ ใช้ให้คุ้มมันก็เครื่องเทพเหมือนกันครับ

Comment

หรอครับ
                ขอบคุณนะครับ
                ไว้เครื่องต่อไปจะจัดตามที่บอกเลยครับ
                ไปร้านมันทำให้เราสับสนหมดเลยพวกนี้พูดเก่ง
                เลยเป็นเช่นนี้เลย

Comment

เท่าไหร่ครับท่านสเปคนี้ อยากรู้อิอิ คนเราเจ็บแล้วต้องเอาคืน อิอิ

Comment

ไม่เป็นไรครับ พอใช้งานได้ อยู่ในงบเรา ก็โอเคแล้วครับ

แต่ VGA รุ่นเก่ามากจริงๆ ครับ ร้านไม่น่าเอามาขายให้เลย แต่ถ้าขายให้ลดราคาเยอะๆ ก็โอเคครับ

Comment

AMD Athlon II X2 250 3.0 GHz. L2 2 MB 3,400
                      GIGABYTE MA770-US3 : AM2+ AMD 770/SB710/Rev. 2.0 2,800
                      Kingston 4 GB (2GB x 2) 800 MHz. Dual-CH. 1,800
                      HIS 4670 IceQ 4+ Turbo 512 MB 128 Bit GDDR3 2,600
                      WD 3200 AAKS 320 GB S-ATA II 1,620
                      Case + Power Supply 1,300
                      DVD-RW 800

** น่าจะดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by bkk_por View Post
                        ซวยละ
                        สะอึกเลยเรา
                        โดนซะ ลักษณะออกแนวถามแล้วไม่รอคำตอบ

X4 9650 = 4590.-
                        ECS 780 GM-A = 2020.-
                        4GB Kington = 1720.-
                        RADEON 2600 XT 512 Mb DDR3 = 1940.-
                        500GB SATA Segate = 1890.-
                        Gview 550W = 1500.- (หรือเปล่าไม่แน่ใจ)

รวม 13,660.-

Comment

Originally posted by kochsoontorn View Post
                          โดนซะ ลักษณะออกแนวถามแล้วไม่รอคำตอบ

X4 9650 = 4590.-
                          ECS 780 GM-A = 2020.-
                          4GB Kington = 1720.-
                          RADEON 2600 XT 512 Mb DDR3 = 1940.-
                          500GB SATA Segate = 1890.-
                          Gview 550W = 1500.- (หรือเปล่าไม่แน่ใจ)

รวม 13,660.-

ไม่ใช่ไม่รอคำตอบครับ เคยถามแล้วพี่ๆเพื่อนๆในนี้ช่วยจัดชุดให้ แต่ก็ไม่เชื่อ ไปเชื่อร้านค้ามากกว่า

Comment

Working...
                          X