Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราปว่า ความร้อน 85 องศา ตรงนี้ปกติหรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราปว่า ความร้อน 85 องศา ตรงนี้ปกติหรือเปล่า

มีรูปครับ ผมใช้โปรแกรม CPUID

ไม่แน่ใจว่ามันปกตอหรือเปล่าเพราะไม่ได้สังเกตุ

กรุณาด้วย ขอคุณ

ลองดูหลายๆโปรแกรมครับ

Comment

ถ้าจะไม่ ปกติน่ะครับ กลัวจะใกล้ ลายเซนต์ ท่านแล้ว

Comment

ลองใช้ everest เช็คดูอีกทีครับ โปรแกรมตัวนี้ รวนง่ายครับ..บอร์ดผมติดลบประจำเลย

Comment

Originally posted by yamatakeru View Post
          ลองใช้ everest เช็คดูอีกทีครับ โปรแกรมตัวนี้ รวนง่ายครับ..บอร์ดผมติดลบประจำเลย
          ขอลิงค์หน่อยครับผม

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by ppily View Post
              ถ้าจะไม่ ปกติน่ะครับ กลัวจะใกล้ ลายเซนต์ ท่านแล้ว
              เหอ ๆ เอิ๊ก ๆ

Comment

Originally posted by caravan View Post
                มีรูปครับ ผมใช้โปรแกรม CPUID

ไม่แน่ใจว่ามันปกตอหรือเปล่าเพราะไม่ได้สังเกตุ

กรุณาด้วย ขอคุณ
                ลองตัวนี้ Realtemp

Comment

บอร์ดอะไรครับ asrock ผมก็เป็น มันจะค้างที่ 85 ตลอดเวลาครับ ไม่เชื่อท่านลองเอาพัดลมเป่าดู ทํายังไงมันก็ไม่ขยับ

Comment

ผมว่าไม่ปกติครับ ของผมเคยครั้งหนึ่งครับตอนแรมมีปัญหาเสียบเข้าเสียบออกหลายครั้ง อยู่ CPU 80 กว่าลองไปจับซิงค์ CPU ดูปรากฏว่าขายึดมันดีดออกมา 1 อันครับมันเลยไม่สนิท

Comment

ดูแล้ว ท่าทางโปรแกรมจะวัดเซนเซอร์เพี้ยนครับ

Comment

CPU ท่าน 52 องศาเท่าที่ผมเห็น ไม่เห็นจะร้อนตรงใหนครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                          CPU ท่าน 52 องศาเท่าที่ผมเห็น ไม่เห็นจะร้อนตรงใหนครับ
                          ตามนั้น

85 นั่นมันชิบเซตมั้งตรับ

Comment

Working...
                          X