Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spec นี้ใช้ ถ้าTagan U38 600Wat มันจะบึ้มอีกไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spec นี้ใช้ ถ้าTagan U38 600Wat มันจะบึ้มอีกไหมครับ

E8500
    EP45T-UD3R
    DDR3 4GB
    Hdd 250+320+1,500+1,500(อาชีพผมขายหนังชมพูครับ)
    XFX 4890 XXX

U38 รอเคลมกลับมาอยู่ครับ เพราะถ้าไฟมันไม่พอผมได้ซื้อใหม่เลยได้ไม่ต้องรอเคลม
    เอาแบบที่พอใช้ ไม่ต้องเหลือใช้มากรุ่นไหนดี ไม่แพงมาก
    ขอบคุณมากครับ

พออยู่แล้วครับ ถ้าจะให้ดีจะต้องใช้ร่วมกับ UPS ดีๆ ซักตัวครับ

รับรองไม่ บึ้ม แน่นอนครับ

Comment

ถ้าดูหนังหมดทั้งฮาร์ดดิสที่ท่านมี จู๋มันจะแข็งอีกอะเป่าครับหรืิอว่าเฉาตายไปเลย ขำๆน้า

Comment

ไม่บื้มหรอก ถ้าไม่ใช้ที่ 3 จังหวัดชายแดน

Comment

Tagan หลังๆชอบบึ้มครับ ได้ยินว่ามีปัญหาเรื่องบึ้มเยอะ บางร้านไม่เอามาขายแล้ว อิอิ

Comment

สรุปถ้ามันกลับมายังไหวใช่ม่ะครับเนี่ย

Comment

ผมก็ใช้อยู่อ่ะคับ targan u38 600w ใช้กะ Q6600 ,ep45-ud3r, gf9600gt,Hdd500G*3 640G*1 writer3ตัว พ่วงups 300w ตัวนึง ก็เอาอยู่ไ้ด้สบายๆไม่มีปัญหาอะไรเลยนอกจากเสียง จี่ จี่ จี่ เบบี้ เบบี้ เท่านั้น(สรุปว่ามันดีหรือไม่ดีว่ะเนี่ย)

Comment

Working...
              X