ใครยังเล่น online อยู่ add ผมด้วยนะครับ ชื่อตอนเล่น KEROZKEROS พึ่งเริ่มเล่น(เล่น x360 มาก่อน) รถยังไม่แรง ยังสร้างห้อง-สร้างการเล่นไม่เป็นครับ แต่พอจะที่แจมคนอื่นเป็น
อันนี้เป็นคำถามนะครับ
1.ผมลงแผ่นแท้ครับเซ็ตค่า account ทั้งในเกมส์ทั้งเวป eastore และ ea.th พอดีอยากจะซื้อพวก dlc ที่เป็น รถลับ กับ รถของเล่นน่ะครับ ผมมีบัญชีของ paypal อยู่ แต่ไม่รู้จะตั้งค่ากับของ account กับ ea ยังไง เห็นมีแต่บัตรเครดิต ใครเคยใช้ paypal บ่อยๆรบกวนบอกด้วยนะครับ (ตัวผมส่วนมากจะใช้ซื้อพวกโปรแกรมเช่น rapidshare มันมี link จ่ายกับ paypal ในหน้าแรก เลยไม่งง)
2.ถ้าไม่อยากซื้อไปโหลดพวกตัวแก้ที่เอาเฉพาะปลดรถลับได้มั๊ยครับ ทางค่ายเกมส์จะตรวจจับมั๊ย หรือเช็กแค่ การเล่นออนไลน์-การใช้แผ่นแท้-สถิติ แค่นั้น