Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความคิดเห็นด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความคิดเห็นด้วยครับ

อยากจะขอความคิดเห็นสักนิดครับ

เรื่องมีอยู่ว่า มีผู้ชายคนหนึ่ง เค้า OC แล้วเค้าบอกว่า อุณหภูมิในเครื่อง 19 องศา ระบบการระบายความร้อนด้วยซิ้งค์เดิมๆ amd ซิงค์เดิม 230*10 vcore 1.5 19องศา

ขอความคิดเห็นด้วยครับ ว่ามันจริงไหมครับพี่น้องครับ

Comment

เค้าเล่นอยู่ฟินแลนด์ป่ะครับ
      หรือองศาโรเมอร์ป่ะเอ่ย

Comment

เปิดแอร์ตอนฝนตกมั้ง

Comment

พี่น้องครับ เล่นน้ำยังทำไม่ได้เลยครับ
          หน้าร้อนแบบนี้ ร้อนจะตาย 5 อยู่แล้ว

Comment

อุณหภูมิห้องซัก5องศาน่าจะทำได้ เหอะๆๆๆ....

Comment

เซนเซอร์เสียมั้ง

Comment

เข้าใจ'ไรผิดเปล่า
                ถึงเราจะไม่OC นะ สมมุติ ----------- A องศา
                ถ้า Oc แล้ว คิดว่ามัน จะ A+15 หรือไง
                ถ้าบอกว่า 19 ผมเชื่อ เพราะมีทางเป็นไปได้ มันขึ้นอยู่ที่ส่วนประกอบ
                ลองดูบอร์ดเก่า ๆ 989 ยังมี

Comment

19 องศา ไม่มีทาง ขนาดน้ำยังลำบากเลย นี่อะไรซิงค์เดิมๆ สงสัยจะบ้า - -"

Comment

คงเอาเคสไปไส่ในตู้เย็น 555

Comment

ขุดทำไมวะเนี่ย

Comment

Working...
                      X