Announcement

Collapse
No announcement yet.

!!! ระวัง !!!! มันกำลังจะมาแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

x4 955 ได้ เฮ ครับ จงลงๆ

Comment

เอาให้แรงๆ เลยน่ะครับพี่ รอชมอยู่ครับ

Comment

ตัวเลือกเยอะ จริงๆ
        พี่เขียวนี้

Comment

Originally posted by tor_za View Post
          ขึ้นอยู่กับเวลา ถ้ามีเวลาเล่นทันวันเปิดตัวก็คงจะได้เห็น

เอา 925 945 มาเทสเทียบด้วย
          แจ่มเลยรอดูครับท่าน สู้ๆ

Comment

ถ้าไม่ถึง 4.4Ghz ผมไม่ยอมนะ อิๆ เพราะเปิดมาก็ 3.4 แล้ว

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
              ถ้าไม่ถึง 4.4Ghz ผมไม่ยอมนะ อิๆ เพราะเปิดมาก็ 3.4 แล้ว
              เล่น Core I5 ดีกว่าแบบนี้
              sigpic
              -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
              -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
              งดแรงชั่วคราว

Comment

รอชมครับ ท่าจะลากไกลน่าดู

Comment

ผมค่อนข้างผิดหวังกับ AMD ตรงที่

ปลดล็อคตัวคูณก็จริง แต่ก็ยังลากGHZสู้ intel ไม่ได้อยู่ดี ><"

ทั้งที่ intel ไม่ปลดล็อค แต่ซ่อนไปด้วย Bus ที่น่าสะพรึงกลัว

Comment

Originally posted by NicsZa View Post
                    ผมค่อนข้างผิดหวังกับ AMD ตรงที่

ปลดล็อคตัวคูณก็จริง แต่ก็ยังลากGHZสู้ intel ไม่ได้อยู่ดี ><"

ทั้งที่ intel ไม่ปลดล็อค แต่ซ่อนไปด้วย Bus ที่น่าสะพรึงกลัว
                    AMD เค้ามี HT กับ L3 cache ที่เป็นจุดเด่นครับ

คนที่เล่น AMD เป็น จริงๆจะไม่สนใจ FSB มากเท่ากับ ลาก HT NB ไปสูงๆครับ

ดังนั้นไม่ 4.0 แต่ก็แรงกว่า 4.0 ได้ไม่ยากเลยครับ

Comment

Originally posted by Inspiral View Post
                      AMD เค้ามี HT กับ L3 cache ที่เป็นจุดเด่นครับ

คนที่เล่น AMD เป็น จริงๆจะไม่สนใจ FSB มากเท่ากับ ลาก HT NB ไปสูงๆครับ

ดังนั้นไม่ 4.0 แต่ก็แรงกว่า 4.0 ได้ไม่ยากเลยครับ
                      ถูกครับ

สิ่งที่น่ากลัวของ AMD อีกอย่างก็คือ L1 ที่เร็วมากๆ แล้วในรุ่นที่มี L2 1MB ต่อคอร์
                      sigpic
                      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                      งดแรงชั่วคราว

Comment

Originally posted by tor_za View Post
                        ถูกครับ

สิ่งที่น่ากลัวของ AMD อีกอย่างก็คือ L1 ที่เร็วมากๆ แล้วในรุ่นที่มี L2 1MB ต่อคอร์
                        ผมใช้ก็รู้สึกดีนะครับ
                        Multitask ตอบ เอ็ม แล้วเล่น Gta 4 สับไป สับมา ลื่นกว่า intel เครื่องเพื่อนผมเยอะ

แต่ว่าพอ Ghz ต่ำ มันก็ปั่นคะแนนไม่ค่อยขึ้น

เก็บกดคับ 55+

Comment

เอาเลยๆ อัดโหดๆ จัดไปพี่น้อง 555555+

Comment

ปูเสื่อ ตั้งร้าน ขายขนม ใครจะรอชมอย่าลืมแวะเข้าซื้อนะครับ @_@

( รอชมเหมือนกัน )

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
                              เล่น Core i5 ดีกว่าครับ

Comment

แจ่มๆๆ

Comment

Working...
                                X