Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดใช้Q9400บ้าง ช่วยผมกดให้ลง4หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดใช้Q9400บ้าง ช่วยผมกดให้ลง4หน่อย

ผมได้แค่นี้อ่ะ ไปต่อไม่ได้แล้ว ท่านใดเคยใช้บ้างครับ ปล้ำมาหลายวันแล้ว อยากได้บัส500

ของผมไปได้ไม่ถึง ท่านเลย T_T

http://image.ohozaa.com/show.php?id=...6fe2ca3f04dcaf

Comment

Originally posted by kibrain View Post
      ของผมไปได้ไม่ถึง ท่านเลย T_T

http://image.ohozaa.com/show.php?id=...6fe2ca3f04dcaf
      ใส่ไฟไปเท่าไหร่อ่ะครับ

Comment

แรมอะไรครับเนี่ย บัส 1636 CL7 ไม่ธรรมดา

Comment

แรงน๊ะนั้น
          ไฟ nb ลดอีกวิ่งไหวป่าว
          แล้วบัส 500 บูตติดป่ะ

Comment

แรงๆ กันทั้งนั้น

Comment

Originally posted by phob View Post
              แรมอะไรครับเนี่ย บัส 1636 CL7 ไม่ธรรมดา
              SuperTarent ครับท่าน

Originally posted by hugnoi View Post
              แรงน๊ะนั้น
              ไฟ nb ลดอีกวิ่งไหวป่าว
              แล้วบัส 500 บูตติดป่ะ
              nbลดไม่ได้แล้ว ลดแล้วเทสไม่ผ่านครับ

500บูตติด เข้าวินโดว์ได้ เทส HyperPI 32M 4หัว ได้แค่3Loopครับพี่ แล้วก็ค้างเลย
              Last edited by m_e_n_g; 15 Aug 2009, 01:38:38.

Comment

ทำไมจะไม่ถึงละท่าน 8x500 = 4.00Ghz

ผมเห็น TEMP แล้ว มีปัญหาแน่ๆ ที่ Core TEMP น่ะแหละ

Comment

Originally posted by m_e_n_g View Post
                  ใส่ไฟไปเท่าไหร่อ่ะครับ
                  ไฟ 1.45 ครับ ปรับCLแรมไม่เป็นไฟ nb sb ไม่เป็นด้วยทำไงดี

Comment

เห้อออ ไม่ถึง บัส 500 ซะที ขายให้พี่บังก็จบแล้ว อิอิ

Comment

เพิ่ม VTT หล่ะครับ

Comment

ฮ้าๆ ผม พึ่งได้ q9400 มาสองวัน ว่าจะลาก แต่เสียวใส้ รอสักพักก่้อน ฮ้าๆ - -

Comment

Ram แรงโพด

Comment

แรง.... อยากเปลี่ยนไปเล่น 4 คอร์มั่งจัง

Comment

มาเอาบ้องไป ถึงแน่นอน อิอิสงสัยตันร้อน

Comment

Working...
                              X