Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเป็นมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเป็นมั่งครับ

เมื่อวานยังรัน 3DMark06 ได้อยู่เลย แต่วันนี้พอกดมันขึ้น Invalid bitmap file format แล้วก็กด ok มันก็จะเด้งออกมาเลย กำ การ์ดก็ไม่ได้โมเพิ่ม เล่นมาตั้งนาน ไหงมาเปงแบบเนี้ย ลงใหม่ก็ไม่หาย แต่เกมส์อื่นเช่น Crysis Fallout3 Resident Evil Endwar ก็เล่นได้หมดนะครับ งงกะไอ้ตัวนี้จัง แก้มาทั้งวันแล้วยังรันไม่ได้เลย กำ ตกม้าตายสิเรา แง้วววว

น่าจะสรุปได้ว่า windows เอ๋อครับ ฮือๆๆ

Comment

ใช้ VGA รุ่น

Comment

9600 GT งับ

Comment

แก้ได้แล้วครับ สรุปว่า direx9 มันเจ๊ง กะลองไดรเว่อร์การ์ดจอใหม่ หายแว้ว กำ แต่คะแนนหล่นหายไปพอควร เหลือ12000+ แง๊ๆๆ

Comment

Update Driver VGA เวอร์ชั่นอื่นดู

Comment

ผมเคยเห็นของท่าน เป็นรุ่น G92 แต่ของผมไหงเป็น G94 ??

Comment

Working...
              X