Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมถามเรื่องการเคลมหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมถามเรื่องการเคลมหน่อยคับ

ฮีตซิงการ์ดจอมันงอนิดหน่อยจะคับ เพราะอยู่ดีดีๆมันกระตุกนิดนิด จากไม่กระตุก จะ เคลมได้ไหมคับ ถ้า เวลา เคลมเราเพิ่มตัง เอารุ่นใหม่ได้หรือเปล่าคับ เพิ่งซื้อมาไม่ถึงเดือนเลยอ่ะ

ประกันของที่ไหนละครับ

Comment

ส่วนใหญ่เคลมของ จะไม่ให้รุ่นที่ใหม่กว่านะครับ ยกเว้นจะไม่มีจริงๆ มันงอมากมั้ยล่ะครับ จนสังเกตได้รึป่าว ถ้าไม่ ก้อลองเคลมดู ถ้ามันงอมาก ดัดกลับมาซักหน่อย แล้วค่อยเอาไปเคลมดูครับ

Comment

แล้วรุ่น ยี่ห้อ ประกัน ของไรครับ

Comment

ประกัน dcom ซื้อที่ร้าน Jib อ่ะ มันงอถ้าสังเกต จะเห็นคับ แบบ ผมจะ + ตังแล้วเอารุ่นใหม่ได้หรือเปล่า

Comment

เคลม น่าจะได้
            แต่ เพิ่มตัง เอาของใหม่ อาจจะไม่ได้ครับ

Comment

ประกัน D Computer ติดต่อ D Com เลยครับ

Comment

ถ้าตัวการ์ดไม่มีปัญหา แต่ว่าซิ้งค์งอเฉยๆ เค้าจะเปลี่ยนซิ้งค์ให้เลยครับ

ยกเว้นว่าตัวการ์ดมีปัญหาก็ต้องรอเคลมครับ แล้วถ้าไม่มีของให้เคลมจริงๆ เราจะต้องอัพเกรดการ์ดจอ คือต้องจ่ายตังเพิ่มแล้วจะได้รุ่นที่ดีกว่าสักหน่อยมาใช้

ว่าแต่การ์ดรุ่นไหนประกันของอะไรเหรอครับ

Comment

ซิ้งงอเอาไปเคลม...เกินไปไหม

Comment

Working...
                  X