Announcement

Collapse
No announcement yet.

โอ้ยปวดหัว E4400 VS E6320

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โอ้ยปวดหัว E4400 VS E6320

ไม่รู้จะสอยอันไหนดีครับ ไปอ่านๆแล้วทำให้คิดหนักทำให้เกิดการลังเลมากๆ อยากให้เพื่อนๆช่วยตัดสินใจทีครับ

ใช้งานทั่วไป เล่นเกมส์ ดูหนัง ฟังเพลง เปิดnet

oc ตัวไหนดีกว่า
    ไม่ oc ตัวไหนดีกว่า

เเนะนำ e4400 ครับ เพราะประสิทธิภาพใกล้เคียงกัน เเต่ราคาถูกกว่าครับ

Comment

E4400 เลยครับ ถ้าใช้งานทั่วไปคุ้มค่ากว่า

Comment

แรงทั้งคู่เลย ครับ
        รักชอบตัวใหน ซื้อได้เลย (ซื้อแล้วสบายใจซื้อโลด)

Comment

เชียร์ E4400

ธรรมดาก็แรงอยู่

OC ยิ่งไปใหญ่ ^^

Comment

Originally posted by โอ้ยๆๆ View Post
            ไม่รู้จะสอยอันไหนดีครับ ไปอ่านๆแล้วทำให้คิดหนักทำให้เกิดการลังเลมากๆ อยากให้เพื่อนๆช่วยตัดสินใจทีครับ

ใช้งานทั่วไป เล่นเกมส์ ดูหนัง ฟังเพลง เปิดnet

oc ตัวไหนดีกว่า
            ไม่ oc ตัวไหนดีกว่า
            ถ้าทามทุกอย่างพร้อมกานหมด ผมว่าเอา E6320 ดีกว่า อนาคตไกลกว่า แพงกว่าม่ายมาก

Comment

ถ้าใจผมซื้อ E4400 มาเล่นก่อนในตอนนี้ รอสักไตรมาสที่ 3 ที่ 4 ปลายๆ ปี
              พวก 4 หัวถูกลงมาประมาณ 9000-12000 ค่อยจ่ายหนักซื้อมาใช้หรือเอา E4400 ไปเทิร์นก็ได้

Comment

เล่นเกม e4 ก็พอครับ ไม่ต้องถึงขั้น e6 ก็ได้

Comment

E6 แรงกว่า แต่ต้องใจถึง FSB 500 เท่านั้น ฉูด !!

Comment

Originally posted by Cherry Blossom View Post
                    เชียร์ E4400

ธรรมดาก็แรงอยู่

OC ยิ่งไปใหญ่ ^^
                    เห็นด้วย

Comment

Working...
                    X