Announcement

Collapse
No announcement yet.

CREATIVE T5900 มันเงียบ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CREATIVE T5900 มันเงียบ..

คือผมได้ชุดตัว t5900 5.1 พอผมมาต่อฟังมันเงียบมากมายไม่มีเสียงเอะอะเลยไม่ทราบว่ามันเสียหรือเปล่าครับ เสียจุดไหนหรือมีวิธีแก้ไขได้ไหมครับ เงียบจนหลอน..
    **จากที่ค้นๆดูส่วนมากฟันธงไปที่ตัวควบคุมระดับเสียง.. มีที่ซ่อมไหมครับ
    Last edited by JUBILO; 11 Aug 2009, 23:15:15.

ท่านเสียบปลั๊กยังครับ 555+ ดันไป รอผู้รู้

Comment

เหอๆเสียบจนปลั๊กจะพังเลยครับ อาการแบบนี้มันเกิดจากไรหว่า

Comment

รอๆต่อไป

Comment

Originally posted by JUBILO View Post
          คือผมได้ชุดตัว t5900 5.1 พอผมมาต่อฟังมันเงียบมากมายไม่มีเสียงเอะอะเลยไม่ทราบว่ามันเสียหรือเปล่าครับ เสียจุดไหนหรือมีวิธีแก้ไขได้ไหมครับ เงียบจนหลอน..
          **จากที่ค้นๆดูส่วนมากฟันธงไปที่ตัวควบคุมระดับเสียง.. มีที่ซ่อมไหมครับ
          บอกมาแค่นี้ ผมก้นึกภาพไม่ออกนะ

Comment

อ่อผมซ่อมได้แล้วครับ ถ้าอยากรู้มาถามผม 555+

Comment

Originally posted by JUBILO View Post
              อ่อผมซ่อมได้แล้วครับ ถ้าอยากรู้มาถามผม 555+

สงสัยไม่เปิดสวิทช์

Comment

Working...
              X