Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ72000 จัดไห้ทีครับขอแบบโหดสุดๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ72000 จัดไห้ทีครับขอแบบโหดสุดๆ

งบ72000 จัดไห้ทีครับขอแบบโหดสุดๆ ราคานี้เอาแบบเล่นได้ ครบเลยนะครับ ขอแบบโหดสุดๆ

HDD ขอ 2BIT Up

Core i7 920 10,500
    P6T DELUXE V2 10,500
    G.Skill Trident 6GB PC3-16000 6,500
    EVGA GTX295 18,900
    WD10000FALS Black x 2 7,200
    TT ToughPower 1200W 9,900
    DVD 800
    CM HAF 932 4,900

Comment

จะนอนแล้วถ้าใครจะซื้อของกับท่านนี้โปรดเข้ามาดูกระทู้ผมก่อน
      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=539403

Comment

ไปเคลียร์กับท่าน sellman123 ด้วยครับ

Comment

งบเยอะขนาดนี้ รอเล่น Mainboard รุ่นใหม่ดีกว่าครับ ได้ Hard Disk SATA3 ด้วย

SATA2 3.0Gb/s
          SATA3 6.0Gb/s

เร็วขึ้นอีกเท่าตัวเลย แล้วก็ได้ USB3.0 ด้วย

Comment

Originally posted by LR54 View Post
            งบเยอะขนาดนี้ รอเล่น Mainboard รุ่นใหม่ดีกว่าครับ ได้ Hard Disk SATA3 ด้วย

SATA2 3.0Gb/s
            SATA3 6.0Gb/s

เร็วขึ้นอีกเท่าตัวเลย แล้วก็ได้ USB3.0 ด้วย
            จะให้เขารออีกกี่ปี

Comment

ตามกำหนดที่ต่างประเทศ เดือนนี้น่าจะมาครับ เห็นว่าจะมากับ Mainboard Chipset P55

เปรียบเทียบความเร็ว

Comment

Edit ตามเรปล่างว่า
                Last edited by blueforce; 12 Aug 2009, 10:13:55.

Comment

เคลียกระทู้นั้นก่อนดีกว่ามั๋ย

ตอนแรกก็ว่า User คุ้นๆ มาเรป ที่ 4 ถึง บางอ้อเลยครับ

ผมว่าคนที่จัดให้ น่าจะ Edit ข้อความน่ะครับ คนแบบนี้ไม่น่าจัดให้เลย...

Comment

อ่าว อี จขกท งานเข้าิอยู่นี่หว่า

Comment

5 5 5 +

ผูกแล้วก็แก้ด้วยนะครับผม

Comment

Originally posted by LR54 View Post
                        ตามกำหนดที่ต่างประเทศ เดือนนี้น่าจะมาครับ เห็นว่าจะมากับ Mainboard Chipset P55

เปรียบเทียบความเร็ว

P55 มันใช้กับ i7 920 ได้ไหม
                        แล้วบอร์ด P55 เห็นมาหลายตัวละ ยังไม่เห็น SATA 3 สักตัว
                        เห็นเค้าบอกว่ามีปัญหากับตัวชิพคอนโทรลอยู่ น่าจะยังไม่ออกหรอก
                        ไม่งั้นป่านนี้ได้เห็นตัวเป็นๆไปละ

Comment

เจ้าของกระทู้ เคลียร์ตัวเองด้วย

Comment

โห รวบรวมถึง 72000 ได้เลยหรอ @_@

เมพขิง ๆ >"<

Comment

รวบรวมโดยวิธีไหนเอ่ยยยยยยย คริ ๆ

Comment

Working...
                              X