Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ Windows Seven หน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ Windows Seven หน่อยนะครับ

ไม่รู้ว่าถูกที่รึป่าวนะ แต่ขอถามหน่อยนะครับ เกมออนไลน์ตัวไหนที่เล่นกับ Win 7 X64 ได้บ้างครับ อยากจะลงแต่กลัวว่ามันเล่นไม่ได้อ่ะ

ถ้าจะเล่นเกมออนไลน์ลงวินโดว์ XP ดีกว่าครับ ^^

Comment

Originally posted by ฺBIOHAZARD View Post
      ถ้าจะเล่นเกมออนไลน์ลงวินโดว์ XP ดีกว่าครับ ^^
      พอดีไม่อยากลง XP อ่ะครับ มันไม่สวยเหมือน Seven อ่ะครับ (เหตุผลฟังขึ้นมั้ย)

Comment

x64 ต้องทำใจหน่อยนะ
        เรื่องไดรเวอร์

Comment

ผมก็เล่นไม่ค่อยได้ครับ(เกมออนไลน์)

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
            x64 ต้องทำใจหน่อยนะ
            เรื่องไดรเวอร์
            อ่อ ไม่เป็นไรครับ ลงเสร็จตะกี๊ ไดรเวอร์ No ploblem ขอรับ

Comment

เวงกำ

Comment

x64 ของผมใช้เวปแคมม่ายได้ อ่าคับ explorer64bit ก้อเล่น flash ไม่ได้ด้วย

Comment

ยังไงลองๆดูครับ..

Comment

Originally posted by ap02572121 View Post
                    x64 ของผมใช้เวปแคมม่ายได้ อ่าคับ explorer64bit ก้อเล่น flash ไม่ได้ด้วย
                    ของผมใช้เวปแคมได้อ่ะแล้วก็เล่น flash ได้ด้วย (มั้ง)

Comment

ตอนนี้ทุกอย่างไม่มีปัญหานอกจากเรื่องเกมส์ออนไลน์ล่ะครับ

คงต้องรอให้ทางผู้ผลิตเกมส์อัพเดตโปรแกรมล่ะ

Comment

เท่าที่ได้ลอง คาบาล GE ปังยา เกมเศรษฐี เล่นได้จ้า 7600 x64 RTM นะ

Comment

Originally posted by joykajaa View Post
                          เท่าที่ได้ลอง คาบาล GE ปังยา เกมเศรษฐี เล่นได้จ้า 7600 x64 RTM นะ
                          โอ้ ผมลงตัวนี้พอดี

Comment

Originally posted by darkfox View Post
                            โอ้ ผมลงตัวนี้พอดี
                            เสร็จสมอารมณ์หมายเลยล่ะดิท่านdarkfox

Comment

DotA Pangya SF

Comment

Working...
                              X