Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่องเหล็กฐานรองซิงค์หน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่องเหล็กฐานรองซิงค์หน่อยนะครับ

อยากจะmodทำฐานรองซิงค์ + ขายึดซิงค์ใหม่อ่ะครับ ไม่ทราบว่าใช้เหล็กแบบไหนดีครับ แล้วหาซื้อได้ที่ไหนมั้ง แล้วก็ราคาเท่าไหร่ครับ...ขอบคุณครับ
    ปลใตอนนี้มีไอเดียในหัวเเล้วแต่หาอุปกรณืยังไม่ได้ ตอนแรกกะเอาเหล็กแท่ง ที่เป็นรูๆอ่ะครับ ไม่ทราบพอได้ม่ะครับ ขอบคุณครับ

ใครทราบรบกวนบอกด้วยเด้อ

Comment

ม่ะมีคนตอบเลย...งั้นเอาเหล็กรูลองทำดีก่า ได้ไงค่อยเอามารีวิว

Comment

Working...
      X