Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรม Gskill

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรม Gskill

ต้องลงวินโดว์ 64 Bit รึเปล่า ถึงจะเห็นแรมครบ 4G ตอนนี้เห็นแค่ 3.3G
    เสปก แรม Gskill 4G
    cpu q9400
    MB P5Q DELUX

แม่นแล้ว
    เห็น 3.3 ก็มากแล้วนะ ผมเห็น 3.0 เอง กำ

Comment

3.3 กิก ก็ใช้ไม่หมดแล้วละครับ

Comment

ของผมก็ 32 บิตนะ เห็นเต็ม 8GB

Comment

Originally posted by V_ZONE_CO View Post
          ของผมก็ 32 บิตนะ เห็นเต็ม 8GB
          เห็นเต็ฒ 8 GB แต่ก็ใช้ท่กที่สุดได้แค่ 3.3 GB อิอิกำ

Comment

Originally posted by navin02082 View Post
            เห็นเต็ฒ 8 GB แต่ก็ใช้ท่กที่สุดได้แค่ 3.3 GB อิอิกำ
            ใช้ 6GB กว่าๆๆ เวลาช่วง PEAK

Comment

แนะนำเล่น VISTA ULTIMATE x64 SP2 ครับ ผมใช้อยู่น่ะ แหล่มครับ เห็น 4 Gb ใช้ 4 Gb
              ถ้าสะดวกมาเอาที่บ้านผมเดี๋ยวไร้ท์ให้ฟรี งิงิ (บ้านอยู่ราชบุรี)

Comment

32 บิท เหน3.3 ก่อเหลือเฟือแล้วครับ
                ใช้ไม่เต้ม 3.0 ซักที

Comment

Ultraman

Comment

Working...
                  X